தடுப்பூசி போடாமல் மாநிலம் கடந்த தம்பதியருக்கு தலா 5 ஆயிரம் வெள்ளி அபராதம்

ஜாலான் கோத்தா திங்கி- கூலாய் சாலைத் தடுப்பு  ​​தடுப்பூசி போடாமல் பயணம் செய்த தம்பதியருக்கு தலா 5,000 வெள்ளி அபராதம் விதிக்கப்பட்டது. கோத்தா திங்கி OCPD Supt Hussin Zamora, 29 மற்றும் 19 வயதுடைய இருவரும்  பேராக் உலு கிந்தா நகரிலிருந்து பண்டார் தெங்காரா கோத்தா திங்கி நோக்கி சென்று கொண்டிருந்ததாகவும் கூறினார்.

தம்பதியினர் சாலைத் தடுப்பில் ஆய்வுக்காக நிறுத்தப்பட்டனர். அவர்கள் பேராக் நகரிலிருந்து பயணம் செய்து கணவரின் சொந்த ஊருக்குச் செல்வதாக விசாரணையில் தெரியவந்தது என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (அக்டோபர் 19) ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

தம்பதியினரின் MySejahtera பயன்பாடுகளின்படி, அவர்கள் முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்படவில்லை. இது தேசிய மீட்பு காலம் (கட்டம் 3) விதிமுறைகளை மீறுவதாகும். 2021 ஆம் ஆண்டு தொற்று நோய்கள் தடுப்பு மற்றும் கட்டுப்பாடு சட்டம் பிரிவு 17 இன் கீழ் குற்றத்திற்காக தம்பதியருக்கு தலா RM5,000 கூட்டு அபராதம் வழங்கப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here