வீட்டிற்கு தீ வைத்ததாக ஒப்பு கொண்ட ஆடவருக்கு இரண்டு ஆண்டுகள் சிறை

 வீட்டிற்கு தீ வைத்த குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட 37 வயது நபருக்கு செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் இரண்டு ஆண்டுகள் சிறை தண்டனை விதித்துள்ளது. செஷன்ஸ் நீதிபதி மருதின் பாகன், வெள்ளிக்கிழமை (அக்டோபர் 22) தண்டனையை நிறைவேற்றும்போது, ​​குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஆண்ட்ரூ சங்காவின் கைது காலம் அக்டோபர் 13 ஆம் தேதி முதல் அமலுக்கு வரும் என்று உத்தரவிட்டார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் 436 ஆவது பிரிவின் கீழ் ஒரு வீட்டுக்கு தீ வைத்து தீங்கு செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார்.  தனது வீட்டிற்கு அடையாளம் தெரியாத யாரோ தீ வைத்ததாக தகவல் அறிந்து வீட்டிற்கு விரைந்து சென்றபோது  தீயணைப்பு வீரர்கள் தீயை அணைத்து கொண்டிருந்ததை கண்டார். எனினும் அவரது 90% உடைகள், சமையலறை பாத்திரங்கள், உணவுகள் மற்றும் அவரது குழந்தைகள் பள்ளி புத்தகங்கள் உட்பட தீயில் எரிந்து நாசமானது. மொத்த இழப்புகள் RM9,000 என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

போலீஸ் விசாரணைகளில் புகார்தாரரின் அண்டை வீட்டார் மூன்று பேர் சம்பவத்தை நேரில் பார்த்தனர். அவர்களில் ஒருவர் தனது மொபைல் போனை பயன்படுத்தி குற்றவாளி வளாகத்திற்குள் நுழைவதை வீடியோவாக பதிவு செய்தார். பின்னர் ஆண்ட்ரூ ஒரு மெத்தையை அகற்றி வீட்டிற்கு தீ வைத்ததாக கூறப்படுகிறது.

பொதுமக்களிடமிருந்து கிடைத்த தகவலின் பேரில், ஒரு போலீஸ் குழு அதே பகுதியில் உள்ள ஒரு வீட்டிற்கு சென்று அதே நாளில் மாலை 5 மணியளவில் ஆண்ட்ரூவை கைது செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here