மது அருந்தி விட்டு வாகனமோட்டிய 14 பேர் மற்றும் சாலையில் சாகசம் புரிந்த 5 மோட்டார் சைக்கிளோட்டிகளும் கைது

மது அருந்திவிட்டு வாகனம் ஓட்டிய   14 ஓட்டுநர்களை, இங்குள்ள பல்வேறு சாலைத் தடுப்புகளில் சனிக்கிழமை (அக். 24) போது தடுத்து நிறுத்தி கைது செய்தனர். இந்த நடவடிக்கையின் போது, குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டியதற்காக 20 முதல் 50 வயதுக்குட்பட்ட 14 ஓட்டுநர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் என்று மாநகர போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் தலைமை உதவி ஆணையர் சரிபுதீன் முகமது சலே தெரிவித்தார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக்டோபர் 24) அவர் வெளியிட்ட அறிக்கையில், சாலையில் ஆபத்தான சாகசங்களைச் செய்த 17 முதல் 21 வயதுக்குட்பட்ட நான்கு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

ஜாலான் ஈப்போவில், 24 வயதான மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநரை நம்பர் பிளேட்களை பொய்யாக்கியதற்காக நாங்கள் பிடித்துக் கொண்டோம். அக்டோபர் 22 இல் தொடங்கிய நடவடிக்கைகள் முழுவதும் சுமார் 220 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டன. மேலும் சட்டவிரோத மாற்றங்களுக்காக 15 மோட்டார் சைக்கிள்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here