குடும்பத்தாரின் சுற்றுலா சோகத்தில் முடிந்தது

Gerik Sungai Air Beruk, கம்போங் பாடாங் ஸ்டாங்கில் ஒரு குடும்பத்திற்கு சுற்றுலா சென்றபோது, அவர்களில் இருவர் நேற்று நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தனர். இறந்தவர்கள் அப்துல் ரஹ்மான் ரம்லி 26 மற்றும் அவரது மாமா, அஹ்மத் அசிமுனி இட்ரிஸ் 42 என அடையாளம் காணப்பட்டனர்.

நேற்று மாலை 3 மணியளவில் குடும்பத்தினர் ஆற்றுக்குச் சென்றதாக கெரிக் காவல்துறைத் தலைவர் சுல்கிஃப்ளி மஹ்மூத் தெரிவித்தார். குளிக்கும்போது, அப்துல் ரஹ்மானின் தாயார் நீரில் மூழ்கினார்.  இது அப்துல் ரஹ்மான் ரம்லி மற்றும் அவரது மாமாவை காப்பாற்றத் தூண்டியது. எவ்வாறாயினும், தாயை காப்பாற்ற முடிந்தது. ஆனால் அவரது மகனும் சகோதரனும் நீரில் மூழ்கினர். அவர்கள் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக கிரிக் மருத்துவமனை மருத்துவ ஊழியர்கள் தெரிவித்தனர் என்று அவர் கூறினார்.

மேலதிக சிகிச்சைக்காக தாய் அதே மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாகவும், அவர உடல் நலத்துடன் இருப்பதாகவும் சுல்கிஃப்ளி கூறினார். இதற்கிடையில், உடல்கள் பிரேத பரிசோதனைக்காக அதே மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டன என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here