மலேசிய குடும்பத்தை இணைக்கும் foodunites தளம் உருவானது

பல இடங்கள் அல்லது ஃபுட் டிரக் ஹாட்ஸ்பாட்கள் இருப்பது, குறிப்பாக நகரங்களுக்குச் செல்வதற்கான சுவாரஸ்யமான ஒரு பகுதியாக மாறிவிட்டது. உணவுகளை ருசிப்பதில் பொதுமக்களின் கவனம் வழக்கமான உணவு வளாகங்களில் மட்டும் குவிந்துவிடாமல், இப்போது மலேசிய குடும்பங்களுக்கு உணவு டிரக்குகளும் முக்கிய மாற்றாக உள்ளது.

எனவே, தேசிய ஒருமைப்பாட்டுக்கான அமைச்சகம் Citarasa Keluarga Malaysia பிரச்சாரத்தின் மூலம் மற்றும் foodunites என்ற கருத்தாக்கத்துடன், Koperasi Komuniti Food Truck Malaysia Berhad (Malaysia Food Trucks) உடனான திட்டத்தை நேற்று கோலாலம்பூர் ஜாலான் கான்லேயில் உள்ள Lapark தளத்தில் தொடங்கியுள்ளது.

பார்வையாளர்கள் பல்வேறு நியாயமான விலையில் உணவு விருப்பங்களை அனுபவிக்க RM5 மலேசியன் குடும்ப சுவை மக்கள் மெனு டைரக்டரி விளம்பரப்படுத்தப்பட்டது.

அமைச்சகத்தால் முன்வைக்கப்படும் ஃபுட்யூனிட்ஸ் என்ற கருத்து மலேசிய குடும்பங்களின் இதயங்களுக்கு மிகவும் நெருக்கமான ஒருங்கிணைப்பு தளங்களில் ஒன்றாகும். மலேசியக் குடும்பத்தின் தனித்துவத்தையும் பன்முகத்தன்மையையும் அனுபவிக்கும் மக்களின் நல்லிணக்கம் மலேசியக் குடும்பத்தின் நல்வாழ்வுக்குப் பேணப்பட வேண்டும்  என்று தேசிய ஒருமைப்பாட்டு அமைச்சர் டத்தோ ஹலிமா முகமது சாதிக் நேற்று ஒரு ஊடக அறிக்கையில் விளக்கினார்.

நிகழ்ச்சியில், பங்கேற்பாளர்களுக்கு பாராட்டு மற்றும் ஆதரவின் அடையாளமாக லாபார்க்கில் உணவக தொழில்முனைவோருக்கு 30 30 momento, apron, bandana dan beach flag வழங்கினார். மலேசிய குடும்ப ஒற்றுமையின் அபிலாஷைகளை ஆதரிக்க இணைந்து பணியாற்றுவதே இதன் நோக்கமாகும்.

அமர்வில் தேசிய ஒருமைப்பாடு அமைச்சருடன் புவான் எமா ஷாஹிரா ஹுசின், ஃபுட் டிரக் மலேசியா பெர்ஹாட் சமூக கூட்டுறவு வாரிய உறுப்பினர் மற்றும் என்சிக் முகமட் இசுடின் முகமட் ஹல்மி, மை ஹல்யாட்டி சென்.பெர்ஹாட் நிர்வாக இயக்குனர் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.  அத்துடன்  முழுவதிலுமிருந்து உணவக லோரி நடத்துபவர்களின் சங்கத்தின் பிரதிநிதிகளும் கலந்து கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here