நவ.22 முதல் முன்பதிவு இல்லாமல் தடுப்பூசி போட்டுக் கொள்ளலாம்

கோலாலம்பூர்: சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் தலைமையில் கோவிட்-19 நோய்த்தடுப்பு பணிக்குழு – பூஸ்டர் (CITF-B) இன்று நாடு முழுவதும் உள்ள சுகாதார வசதி தடுப்பூசி மையங்களில் (PPV) தகுதியுடையவர்களுக்கான வாக்-இன் பதிவை நவம்பர் 22 முதல் செயல்படுத்த ஒப்புக்கொண்டது. சிஐடிஎஃப்-பி இன்று ஒரு அறிக்கையில், பூஸ்டர் ஜாப்களுக்குத் தகுதியானவர்கள் தங்கள் சந்திப்புத் தேதிகளுக்கு முன்னதாகவே பெற அனுமதிக்கும் வகையில் வாக்-இன் பதிவு செய்யப்படுவதாகக் கூறியது.

கோவிட்-19 தடுப்பூசியின் முதல் அல்லது இரண்டாவது டோஸ் இன்னும் பெறப்படாத நபர்கள் அதே PPV களில் தடுப்பூசி பெறலாம் என்றும் அவர் கூறினார். அதேபோல், தடுப்பூசி போடுவதைத் தவறவிட்டவர்கள் மற்றும் 12 முதல் 17 வயதுக்குட்பட்ட இளம் பருவத்தினருக்கு இன்னும் தடுப்பூசி போட்டுக் கொள்ளாதவர்கள் தடுப்பூசியை போட்டுக் கொள்ளலாம்.

பூஸ்டர் டோஸ் வழங்குவதில் முன்னுரிமை என்பது முன்னணி வீரர்கள், பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்புப் பணியாளர்கள்; 40 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட நபர்கள்; 18 வயது மற்றும் அதற்கு மேல் உள்ளவர்கள் நோய்த்தொற்றுகளுடன்; நீண்ட கால சுகாதார மையங்களில் தங்குபவர்கள் மற்றும் பணியாளர்கள்; கர்ப்பிணி தாய்மார்கள்; மற்றும் வெளிநாடு செல்ல வேண்டியவர்கள்,” என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

அறிக்கையின்படி, CITF-B அணுகுமுறையானது நீண்ட நேரம் காத்திருக்காமல், தானாக முன்வந்து பூஸ்டர் ஷாட்டைப் பெற தகுதியான நபர்களை எளிதாக்கும் மற்றும் ஊக்குவிக்கும் என்று நம்புகிறது. முன்னதாக பதிவு செய்து காத்திருப்போர் பட்டியலில் உள்ளவர்கள், நியமனங்கள் ரத்து செய்யப்பட்டாலோ அல்லது MySejahtera வில் நியமனம் பெற்ற ஒரு நபர் வரத் தவறினால், தனியார் மருத்துவப் பயிற்சியாளர் தொடர்புகொள்வார்கள் என்றார்.

சிஐடிஎஃப்-பி-யின் அணுகுமுறை, தடுப்பூசி வீணாகாமல் இருப்பதையும், உகந்ததாகப் பயன்படுத்தப்படுவதையும் உறுதிசெய்ய அரசாங்கத்திற்கு உதவும் என்றார். தனியார் சுகாதார வசதி PPV களில் வாக்-இன் பதிவு தவிர, தொலைபேசி மற்றும் மின்னஞ்சல் மூலமாகவும் பதிவு செய்யலாம்.

பொதுமக்கள் நவம்பர் 22 முதல் www.protecthealth.com.my மூலம் சந்திப்பைப் பதிவு செய்ய வாக்-இன்/தொலைபேசி/மின்னஞ்சல் சேவையை வழங்கும் PPVகளின் பட்டியலைப் பார்க்கவும் மற்றும் தொடர்பு கொள்ளவும். இன்றுவரை, நாடு முழுவதும் தகுதியானவர்களுக்கு ஒரு மில்லியனுக்கும் அதிகமான பூஸ்டர் டோஸ்கள் வழங்கப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here