சுங்கத்துறை அதிகாரிக்கு சொந்தமான கார் தீ வைத்து எரிக்கப்பட்டதா?

கிள்ளான்  தாமான் பாண்டமாரன் பெர்மாயில் உள்ள கார் கழுவும் இடத்தில் சுங்கத்துறை அதிகாரிக்கு சொந்தமான புரோட்டான் X70 தீ வைத்து எரிக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது. வாகனம் தீ வைப்பதற்கு முன் கார் கழுவும் இடத்துக்கு பாலிஷ் செய்வதற்காக அனுப்பப்பட்டது தெரிய வந்தது.

வியாழன் (நவம்பர் 18) காலை 11.03 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு அழைப்பு வந்ததாக சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செயல்பாட்டுக் கட்டுப்பாட்டு மையத் தலைவர் சுல்கிஃபர் ஜாஃபாஸ் தெரிவித்தார்.

ஒரு தீயணைப்பு வாகனம் மற்றும் எட்டு தீயணைப்பு வீரர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர். அவர்கள் 11 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு வந்து தீயை அணைக்கும் நடவடிக்கைகளைத் தொடங்கினர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். தீயில் வாகனம் எரிந்து நாசமானது. கார் கழுவும் கடையின் மேற்கூரை சிறிது சேதம் அடைந்ததாக அவர் கூறினார். எந்த உயிரிழப்பும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், தெற்கு கிள்ளான் OCPD சா ஹூங் ஃபோங்கைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​உறுதிப்படுத்தப்பட்ட விசாரணைகள் நடைபெற்று வருகின்றன விசாரணைகள் நடந்து வருகின்றன.வழக்கு தொடர்பாக சில தடயங்கள் உள்ளன. சமீபத்தில் இந்த வாகனத்தின் மீது  பெயிண்ட் வீசப்பட்டது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here