2 வேட்பாளர்களின் தொலைபேசிகள் ஹேக் செய்யப்பட்டதாக PH கூறுகிறது

மலாக்கா பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) அதன் வேட்பாளர்கள் இருவரின் தொலைபேசிகள் மற்றும் மற்றொரு வேட்பாளரின் பிரதிநிதியின் தொலைபேசிகள் ஹேக் செய்யப்பட்டதாகக் கூறுகிறது. ஒரு அறிக்கையில், PH இன் Melaka தேர்தல் வழிநடத்தல் குழு, Klebang வேட்பாளர் Gue Teck, Rim வேட்பாளர் பிரசாந்த் குமார் மற்றும் Ayer Molek தேர்தல் இயக்குனர் வான் மஹதி வான் ஹுசைன் ஆகியோரின் தொலைபேசிகள் அனைத்தும் ஹேக் செய்யப்பட்டதாக தங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

உள்ளூர் சீன சமூகத்தைச் சேர்ந்த சில வாக்காளர்கள் தங்கள் தொலைபேசிகளில் இருந்து அனுப்பப்பட்டதாகக் கூறப்படும் குறுஞ்செய்திகளை “அச்சுறுத்தல்” செய்ததாக மூவருக்கும் தெரிவிக்கப்பட்ட பின்னர் இந்த விஷயம் வெளிச்சத்திற்கு வந்ததாக கூட்டணி கூறியது.

PH க்கு வாக்களிக்கவில்லை என்றால், தங்கள் மனைவிகளின் அந்தரங்கப் புகைப்படங்கள் வைரலாகிவிடும் என்று எச்சரித்த செய்தி கிடைத்ததாக வாக்காளர்கள் விளக்கினர். இந்த விவகாரம் தொடர்பாக காவல்துறையில் புகார் அளிக்கப்பட்டுள்ளது. இது ஒரு கேவலமான நடவடிக்கை. இந்த செய்திகளை அனுப்பியது யார் என்று எங்களுக்குத் தெரியவில்லை என்று PH கூறியது.

காவல்துறை மற்றும் மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா கமிஷன் (MCMC) இந்த விஷயத்தை விசாரித்து, ஹேக்கிங்கிற்கு காரணமானவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்று தான் விரும்புவதாக கூட்டணி கூறியது. PH அவர்களின் போட்டியாளர்களின் “அழுக்காறு தந்திரங்கள்” நாளைய மலாக்கா வாக்கெடுப்பில் தங்களுக்கு வாக்களிப்பதை உள்ளூர் சீன சமூகத்தின் உறுப்பினர்களை ஊக்கப்படுத்துவதை நோக்கமாகக் கொண்டதாகக் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here