எஸ்ஓபியை மீறியதாக ஜாஹிட் மற்றும் அப்துல் ரவூப் ஆகியோருக்கு தலா 10,000 வெள்ளி அபராதம்

அம்னோ தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடியும், கட்சியின் மலாக்கா தலைவர் அப்துல் ரவூப் யூசோவும், மலாக்கா தேர்தலின் போது முகக்கவசம் அணியாமல், வீடு வீடாகச் சென்று பிரச்சாரம் செய்ததற்காக அபராதம் செலுத்தினர். கோவிட்-19 SOPகளை மீறியதற்காக அவர்களுக்கு தலா RM10,000 அபராதம் விதிக்கப்பட்டது.

மஸ்ஜித் தனாவில் உள்ள ஒரு அறியப்படாத இடத்தில் வைரலான வீடியோவில் சிக்கிய பின்னர் அவர்கள் ஒன்றிணைந்ததாக சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது. வீடு வீடாகச் செல்வதற்கான தடை மற்றும் அனைத்து வகையான பிரச்சாரங்களும் வாக்கெடுப்பில் பங்கேற்கும் அனைவருக்கும் முன்பே தெரியப்படுத்தப்பட்டதாக அது கூறியது.

SOP இணக்கத்தை நாங்கள் தொடர்ந்து கண்காணித்து வருகிறோம். மேலும் SOP களை மீறும் எந்தவொரு தனிநபர்கள் அல்லது நிறுவனங்களையும் இணைக்க நாங்கள் தயங்க மாட்டோம் என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

தொற்று நோய்களைத் தடுத்தல் மற்றும் கட்டுப்படுத்துதல் (பாதிக்கப்பட்ட உள்ளூர் பகுதிகளில் உள்ள நடவடிக்கைகள்) (தேசிய மீட்புத் திட்டம்) விதிமுறைகள் 2021 இன் விதி 16இன் கீழ் அமைச்சகம் கூட்டு அபராத அறிவிப்பை வெளியிட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here