கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் நாள் முழுவதும் பயணிக்க 4 பேருக்கு RM15 பாஸ்

கோலாலம்பூர்: வார இறுதி நாட்கள் மற்றும் பொது விடுமுறை நாட்களில் கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் உள்ள ரயில்கள் மற்றும் பேருந்துகளில் வரம்பற்ற பயணங்களை குடும்பத்தினர் விரைவில் அனுபவிக்க முடியும்.

டிசம்பர் 1 முதல் விற்பனை செய்யப்படும் “Keluarga Malaysia Pas” சனி, ஞாயிறு மற்றும் பொது விடுமுறை நாட்களில் வரம்பில்லாமல் LRT, MRT, Monorail மற்றும் Bus Rapid Transit-Sunway Line ஐப் பயன்படுத்த நான்கு பேர் கொண்ட குழுவைச் செயல்படுத்தும்.

இந்த பாஸின் விலை RM15 ஆகும். இது நான்கு மலேசியர்கள் எத்தனை முறை வேண்டுமானாலும் பயணிக்கலாம். இந்த நான்கு பேர் கொண்ட குழுவில் உள்ள ஒவ்வொரு சவாரியும் வரம்பற்ற ரயில் மற்றும் பேருந்து பயணங்களுக்கு RM3.75 மட்டுமே செலுத்துகிறது என்று டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் கூறினார்.

திங்களன்று (நவம்பர் 22) KL சென்ட்ரலில் Keluarga Malaysia Pas தொடக்கி வைத்து, மலேசியக் குடும்பங்கள் தங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடன் ஷாப்பிங் மால்கள் அல்லது பொதுப் போக்குவரத்து வழிகளில் ஆர்வமுள்ள இடங்களுக்குச் சென்று தரமான நேரத்தை அனுபவிக்க இது அனுமதிக்கும்  என்று பிரதமர் கூறினார். .

இந்த வெளியீட்டு விழாவில் போக்குவரத்து அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் வீ கா சியோங், நிதி அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ டெங்கு ஜஃப்ருல் டெங்கு அப்துல் அஜிஸ், கூட்டரசுப் பிரதேச அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ ஷாஹிதான் காசிம் மற்றும் பிரசரணா மலேசியா பெர்ஹாட் தலைவர் டான்ஸ்ரீ ஜமாலுடின் இப்ராஹிம் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here