அரசாங்க ஊழியர்களுக்கு ஒரு மாத சம்பள சிறப்பு நிதியுதவி – சிலாங்கூர் அரசு அறிவிப்பு

ஷா ஆலம், நவம்பர் 26 :

சிலாங்கூர் மாநில அரசாங்க ஊழியர்களுக்கு ஒரு மாத சம்பள சிறப்பு நிதியுதவியை அல்லது குறைந்தபட்சம் RM1,000 வழங்கப்படும் என்றும் இது டிசம்பர் 29 ஆம் தேதிக்கு முன்னர் செலுத்தப்பட வேண்டும் என்றும் சிலாங்கூர் அரசு இன்று அறிவித்தது.

இன்று, சிலாங்கூர் மாநில சட்டமன்றத்தில் 2022 ஆம் ஆண்டிற்கான வரவுசெலவுத் திட்ட அமர்வின் போது, இந்த ஆண்டிற்கான RM37.5 மில்லியனை இரண்டாவது சிறப்பு உதவியாக சிலாங்கூர் மந்திரி புசார் டத்தோஸ்ரீ அமிருடின் ஷாரி அறிவித்தார்.

“நிகரற்ற மற்றும் திறமையான சேவையாக இருப்பதை உறுதி செய்வதற்காக, சிவில் ஊழியர்களின் ஆக்கபூர்வமான முயற்சிகள் மற்றும் சோர்வற்ற சேவைகளுக்காக, அவர்களுக்கு பாராட்டு தெரிவிக்கும் வகையில், இந்த ஆண்டு ஒரு மாத சிறப்பு நிதி உதவியை அறிவிப்பதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்.

“இது இரண்டாவது சிறப்பு நிதி உதவி ஆகும், இது ஒரு மாத சம்பளமானது அல்லது குறைந்தபட்சம் RM1,000, டிசம்பர் 29, 2021ற்குள் ஒதுக்கப்பட்ட மொத்தம் RM37.5 மில்லியன் நிதியும் செலுத்தப்பட வேண்டும்,” என்று அமிருடின் கூறினார்.

ஒரு மாத சம்பளத்தின் முதல் சிறப்பு நிதி உதவி அல்லது குறைந்தபட்சம் RM1,000 இன் முதல் சிறப்பு நிதி உதவி, இந்த ஆண்டு மே மாதத்தில் Aidilfitri கொண்டாட்டத்துடன் (அரை மாதம்) இணைத்து வழங்கப்பட்டிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

– பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here