என்னவானது பாதாள சாக்கடை திட்டம்? தாமான் மெலாவத்தி மக்கள் மறியல்

தாமான் மெலாவத்தி மக்கள் தங்கள் சுற்றுவட்டாரத்தில் முடிக்கப்படாத பாதாள சாக்கடை மேம்படுத்தும் பணி தொடர்டாக இன்று மறியலில் ஈடுபட்டனர்.

இத்திட்டம் நான்கு ஆண்டுகளாக முடங்கி கிடப்பதாகவும், இதனால் குடியிருப்புவாசிகள் மிகவும் சிரமப்படுவதாகவும் கூறினர். தாமான் மெலாவத்தி குடியிருப்போர் சங்கத் தலைவர் அஸ்ஹரி அப்த் தஹாரிம் கூறுகையில், முன்பு தோண்டப்பட்டதால் சாலைகள் வாகன ஓட்டிகளுக்கும் பாதசாரிகளுக்கும் ஆபத்தானதாக மாறியுள்ளது.

இதனால் விபத்துகள் மற்றும் வாகனங்கள் சேதம் அடைவதாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். திட்ட ஆலோசகர் 2018 இல் பணியைத் தொடங்கியதாகவும், வேலையை முடிப்பதாக பல வாக்குறுதிகளை அளித்ததாகவும் அசரி கூறினார்.

இப்பிரச்னைக்கு தீர்வு காண்பதில் சம்பந்தப்பட்ட அதிகாரிகள் அக்கறை காட்டுவதாக தெரியவில்லை என்றார்.

பாதாள சாக்கடை பணிகள் முடிவடையும் வரை காத்திருக்கும் போது அனைத்து பள்ளங்களையும் மூடி, அனைத்து பதுக்கல்களையும் அகற்றுமாறு அதிகாரிகளை அசரீரி வலியுறுத்தினார். இந்த விஷயத்தில் கருத்து தெரிவிக்க சுற்றுச்சூழல் மற்றும் நீர் அமைச்சகத்தை எப்ஃஎம்டி அணுகியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here