15 வயது மகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக வேலையில்லா தந்தை மீது இரு குற்றச்சாட்டுகள்

கோத்த கினபாலுவில் வேலையில்லாத ஒருவர் தந்தை 15 வயது மகளை பலாத்காரம் செய்ததாக லாபுவான் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். 45 வயதான முருத்  என்ற ஆடவர் மீது இன்று (டிசம்பர் 17) இரண்டு குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டன. குற்றப்பத்திரிகையின்படி, அவர் லாபுவானில் உள்ள Kg Arang Batu 1 இல் உள்ள அவர்களது வீட்டில் குற்றத்தைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

கூறப்படும் கற்பழிப்பு ஏப்ரல் மாதம் தொடங்கியதாக கூறப்படுகிறது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களிடமிருந்து எந்த மனுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை மற்றும் மாஜிஸ்திரேட் கஸ்யுஃபுர்ரஹ்மான் அபாங் அஹ்மத் பிப்ரவரி 14 ஆம் தேதியை அடுத்த குறிப்புக்காக நிர்ணயித்தார். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்கு ஜாமீன் வழங்கப்படவில்லை.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், அவர் 10 முதல் 30 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் தடியடிக்கு ஆளாக நேரிடும். பாதிக்கப்பட்டவரைப் பாதுகாப்பதற்காக வழக்கின் விவரங்கள் மறைக்கப்படுவதால், புகார்தாரரின் அடையாளம் தெரியவில்லை.

பாலியல் துஷ்பிரயோகம் மற்றும் குடும்ப வன்முறை உள்ளிட்ட குற்றச் சம்பவங்கள் ஏதேனும் சந்தேகப்பட்டால், சமூகம் புகாரளிக்குமாறு லபுவான் காவல்துறைத் தலைவர் துணைத் தலைவர் முகமட் இப்ராஹிம் முகமட் கானி வலியுறுத்தினார். சமீபகாலமாக இதுபோன்ற வழக்குகள் கணிசமாக அதிகரித்து வருவதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here