நான் மீண்டும் மாநில MKN தலைவராக திரும்புகிறேன் என்கிறார் சிலாங்கூர் மாநில மந்திரி பெசார்

சிலாங்கூர் மந்திரி பெசார் அமிருதீன் ஷாரி இன்று காலை கூட்டரசு மட்டத்தில்  நடத்திய கூட்டத்தைத் தொடர்ந்து நாளை முதல், மாநிலத்தின் தேசிய பாதுகாப்பு மன்றம் (எம்கேஎன்) தலைவராகத் திரும்புவார்.

இன்று செய்தியாளர் சந்திப்பில் பேசிய அமிருதீன், வெள்ளத்திற்குப் பிந்தைய மீட்பு முயற்சிகளை நிர்வகிப்பது குறித்து விவாதிக்க பிரதமர் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் தலைமையில் நடைபெற்ற சிறப்பு MKN கூட்டத்தைத் தொடர்ந்து தான் தொடர்பு கொண்டதாக கூறினார்.

மீண்டும் சிலாங்கூர் எம்.கே.என் தலைவராக இருக்க (கூட்டாட்சி) எம்.கே.என் என்னைத் தொடர்புகொண்டது. நான் உடனடியாக பணியில் ஈடுபடுவேன். இனிமேல் மீட்புப் பணியை ஒருங்கிணைக்க எதிர்க்கட்சிகள் உட்பட அனைத்து தரப்பினரையும் கேட்டுக்கொள்கிறேன், ”என்று அவர் கூறினார். அமிருதீன் கூற்றுப்படி, நவம்பரில் அவரது பதவி ஒரு மத்திய அமைச்சரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது என்று அவருக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது.

இருப்பினும், லிம் கிட் சியாங்கின் அரசியல் செயலாளரான சியாஹ்ரெட்ஜான் ஜோஹன், நவம்பர் முதல் மாநில MKN தலைவராக சிலாங்கூர் அம்னோ தலைவர் நோ ஒமர் இருந்தார். அவர் தொழில்முனைவோர் மேம்பாடு மற்றும் கூட்டுறவு அமைச்சராகவும் இருந்தார் என்று பின்னர் தெளிவுபடுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here