கிறிஸ்துமஸ் தினமான நாளை பல மாநிலங்களில் இடியுடன் கூடிய மழை – மெட் மலேசியா தகவல்

மலேசிய வானிலை ஆய்வு மையம் (மெட்மலேசியா) கிறிஸ்துமஸ் தினமான நாளை காலை கிளந்தான், தெரெங்கானு மற்றும் பகாங் ஆகிய கடலோரப் பகுதிகளில் மழை மற்றும் இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும் என்று எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது.

MetMalaysia, இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், சரவாக்கில் உள்ள குச்சிங், பெட்டாங், முக்கா, சரிகேய், சிபு மற்றும் பிந்துலு மற்றும் சபாவில் உள்ள குடாட், சண்டகன் மற்றும் தவாவ் போன்ற பல பகுதிகளிலும் இதேபோன்ற வானிலை எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

பேராக், சிலாங்கூர், கோலாலம்பூர், மலாக்கா, ஜோகூர், பகாங், சரவாக், லாபுவான் மற்றும் சபாவின் உள் மற்றும் மேற்குக் கடற்கரைப் பகுதிகளில் மாலையில் ஓரிரு பகுதிகளில் மழை மற்றும் இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யும் என்றும் கணிக்கப்பட்டுள்ளது.

சிலாங்கூர், நெகிரி செம்பிலான், மலாக்கா, ஜோகூர், சரவாக் (லிம்பாங், மிரி மற்றும் கபிட்), சபா (மேற்கு கடற்கரை, உள்துறை, தவாவ் மற்றும் சண்டகன்) மற்றும் லாபுவான் ஆகிய இடங்களில் இரவில் மழை பெய்யக்கூடும் என்று அது கூறியது. .

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here