கோவிட் தொற்றின் இறப்புகள் 31,369 – நேற்றைய இறப்புகள் 35

சுகாதார அமைச்சகம் அதன் GitHub தரவுத்தளத்தின்படி, நேற்று 35 கோவிட் -19 இறப்புகளைப் பதிவுசெய்தது. முந்தைய நாள் இறப்பு எண்ணிக்கை 19 ஆக இருந்தது. அதில், ஆறு பேர் சேர்க்கப்பட்டவர்கள் (BID) என வகைப்படுத்தப்பட்டனர்.

இறப்பு எண்ணிக்கை இப்போது 31,369 ஆக உள்ளது. சமீபத்திய இறப்பு பட்டியலில் 11 பேர் சிலாங்கூரிலும், பினாங்கு (5), பேராக் (4), ஜோகூர் மற்றும் கோலாலம்பூர் (தலா 3), கிளந்தான், நெகிரி செம்பிலான் மற்றும் சபா (தலா 2) மற்றும் கெடா, மலாக்கா மற்றும் பகாங் (தலா 1) ஆகிய இடங்களிலும் உள்ளன.  பெர்லிஸ், சரவாக், தெரெங்கானு, லாபுவான் மற்றும் புத்ராஜெயா ஆகிய இடங்களில் உயிரிழப்பு ஏதும் இல்லை.

நள்ளிரவு நிலவரப்படி, 42,917 செயலில் உள்ள தொற்றுகள் உள்ளன. இதில் 297 தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) உள்ளனர். அவர்களில் 169 பேருக்கு சுவாச உதவி தேவைப்படுகிறது.

மேலும் 4,620 பேர் குணமடைந்துள்ளனர். மலேசியாவில் பதிவான மொத்த கோவிட்-19 தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2,743,936 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here