ஐந்து மாநிலங்களில் உள்ள ஆறுகள் ஆபத்தான நிலையில் உள்ளன -நீர்பாசன மற்றும் வடிகால் திணைக்களம் தகவல்

கோலாலம்பூர், ஜனவரி 3 :

பகாங், சிலாங்கூர், ஜோகூர், நெகிரி செம்பிலான் மற்றும் மலாக்கா ஆகிய ஐந்து மாநிலங்களில் வசிப்பவர்கள் எப்போதும் விழிப்புடன் இருக்கவும், இந்த மாநிலங்களில் உள்ள ஆறுகள் இன்னும் ஆபத்தான நிலையில் இருப்பதால், அதிகாரிகளின் அறிவுரைகளைப் பின்பற்றவும் அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது.

பாகாங்கில் உள்ள பாடாங் குடாங் பாலம் (பேரா), பயா ஜிந்தாங் ஸ்டேஷன் (ஜெரான்டூட்) மற்றும் கோல கிராயில் உள்ள சுங்கை பகாங் (தெமெர்லோ) ஆகிய இடங்களில் சுங்கை செர்டிங்கின் நீர் நிலைகள் ஆபத்து நிலைகள் மற்றும் மேல்நோக்கிய போக்குடன் இருப்பதாக நீர்பாசன மற்றும் வடிகால் திணைக்களம் (டிஐடி) இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

மாநிலத்தில் உள்ள மற்ற ஆறுகள், அதாவது ரோம்பினில் உள்ள சுங்கை புக்கின், சேகர் பெரா பிரிட்ஜ் ஸ்டேஷன் (லிப்பிஸ்) மற்றும் கம்போங் சுபுவில் (மாரான்) சுங்கை லூயிட் இன்னும் ஆபத்தான நிலையில் இருந்தாலும், அவை கீழ்நோக்கிய போக்கைக் காட்டுகின்றன.

சிலாங்கூரில், கோல லங்காட் மாவட்டத்தில் உள்ள புக்கிட் சாங்காங்கில் உள்ள சுங்கை லங்காட்டின் நீர்மட்டம் ஆபத்தான நிலையில் இருந்தது, ஆனால் இப்போது கீழ்நோக்கிய போக்குடன் இருக்கிறது.

ஜோகூரைப் பொறுத்தவரை, செகாமாட் மாவட்டத்தில் உள்ள சுங்கை லெனிக், லாடாங் சாஹ் மற்றும் பண்டார் செகாமாட்டில் உள்ள சுங்கை செகாமாட் ஆகிய இரண்டு ஆறுகள் அபாய மட்டத்தில் உள்ளன, அதே நேரத்தில் கம்போங் செரி மக்மூரில் உள்ள சுங்கை டாங்காக்கில் நீர்மட்டம் மாறாமல் உள்ளது.

இதற்கிடையில், நெகிரி செம்பிலானில், பெக்கான் ரோம்பினில் உள்ள சுங்கை மூவார், ஜெம்போல் மாவட்டம் மற்றும் கம்போங் பெரெம்பாங், குவாலா பிலா மாவட்டத்தில் இன்னும் அபாய நிலையில் இருந்தாலும் சரிவுப் போக்கைக் காட்டுவதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மலாக்காவில், மலாக்கா பிண்டாவில் (அலோர் காஜா) சுங்கை மலாக்கா தற்போது ஆபத்தான நிலையில் உள்ளது, இருப்பினும் கீழ்நோக்கிய போக்கில் உள்ளது, ஆனால் பத்து ஹம்பாரில் (மலாக்கா தெங்கா) இது மேல்நோக்கிச் செல்வதாகத் தெரிவிக்கப்படுகிறது, அதே சமயம் தெலோக் ரிம்பாவில் (ஜாசின்) சுங்கை கேசாங் தொடர்ந்து எந்த மாற்றமும் இல்லாமல் ஆபத்து நிலையில் உள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here