செங் ஹோ தேசிய பயிற்சியாளர் பதவியை ராஜினாமா செய்தார்

சமீபத்தில் சிங்கப்பூரில் நடந்த AFF கோப்பையில் மலேசியா முன்கூட்டியே வெளியேறியதைத் தொடர்ந்து, தேசிய கால்பந்து அணியின் தலைமைப் பயிற்சியாளர் பதவியில் இருந்து டான் செங் ஹோ விலகினார். மலேசியாவின் FA (FAM) இன்று செங் ஹோ வெளியேறுவதாக அறிவித்தது, அவருடைய பல வருட சேவைக்கு நன்றி.

சிங்கப்பூர் AFF கோப்பை அரையிறுதிக்கு தேசிய அணி முன்னேறத் தவறியதைத் தொடர்ந்து செங் ஹோ FAM உடன் கலந்துரையாடினார். மேலும் FAM பொதுச்செயலாளர் சைபுதீன் அபு பக்கர் அவர் விலக்குவதாகத்  தெரிவித்தார். எல்லா அம்சங்களிலிருந்தும் திறந்த விவாதத்திற்குப் பிறகு, FAM அவரது முடிவை மதிக்கிறது மற்றும் செங் ஹோயுடன் பரஸ்பர உடன்பாட்டை எட்டியுள்ளது.

20 வயதுக்குட்பட்டோருக்கான (2005-2009) தேசிய மூத்த உதவிப் பயிற்சியாளராக (2009-2013) நியமிக்கப்பட்டு, 2017 இல் மீண்டும் நியமனம் செய்யப்பட்ட, FAM உடன் 14 ஆண்டுகள் பணியாற்றிய செங் ஹோவுக்கு FAM நன்றி தெரிவிக்க விரும்புகிறது.

உதவி பயிற்சியாளராக செங் ஹோவின் சாதனைகளில் 2009 sea விளையாட்டு தங்கப் பதக்கம் மற்றும் டத்தோ கே. ராஜகோபால் தலைமையில் 2010 AFF கோப்பை வென்றது. செங் ஹோ 2018 AFF கோப்பையில் தலைமை பயிற்சியாளராக தேசிய அணியை இரண்டாவது இடத்திற்கு கொண்டு வந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here