போக்குவரத்து நெரிசலுக்கு எதிராக மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டிய நபர் பலி

ஜார்ஜ் டவுன்: பட்டர்வொர்த் வெளிவட்ட சாலையில் (BORR) போக்குவரத்து நெரிசலுக்கு எதிராக மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டிய 55 வயது நபர், விளையாட்டு பயன்பாட்டு வாகனம் (SUV) மீது நேருக்கு நேர் மோதியதில் இறந்தார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 2) மதியம் 1.30 மணியளவில் இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக பினாங்கு காவல்துறைத் தலைவர்  டத்தோ முகமட் ஷுஹைலி முகமட் ஜைன் தெரிவித்தார்.

SUV ப்ராய் சுங்கச்சாவடியிலிருந்து சுங்கை துவாவுக்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது, எதிர் திசையில் இருந்து சவாரி செய்த நபர் KM4.8 இல் மோதியதாக அவர் கூறினார். அந்த நபர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார் என்று புதன்கிழமை (ஜனவரி 5) தெரிவித்தார்.

1987 ஆம் ஆண்டு சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் பிரிவு 41(1) இன் கீழ் இந்த வழக்கு வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாகவும், அதன் மீதான விசாரணை முடிவடைந்ததாகக் கருதப்பட்டதாகவும் கம்யூன் முகமது ஷுஹைலி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here