மலேசியா மற்றொரு பூட்டுதலை செயல்படுத்த முடியாது என்கிறார் கைரி ஜமாலுடின்

கோவிட் -19 இன் பரவலைத் தடுக்க மற்றொரு பூட்டுதலை செயல்படுத்த மலேசியா பொருளாதாரம் மற்றும் சமூக நலன்  அடிப்படையில் முடியாது என்று கைரி ஜமாலுதீன் கூறுகிறார்.  மறுபுறம், தொற்றுநோயைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கான அரசாங்கத்தின் உத்தி தணிப்பு உத்திகளை நடைமுறைப்படுத்துவதாக சுகாதார அமைச்சர் கூறினார்.

சீனாவின் அணுகுமுறை (ஒரு பூட்டுதலைச் செயல்படுத்த) பயனுள்ளதாக இருந்தது என்பதில் சந்தேகமில்லை. இருப்பினும், அவற்றின் கட்டுப்பாடு மற்றும் ‘ஜீரோ கோவிட்’ மூலோபாயம் என்பது மூன்று  உறுதி செய்யப்பட்ட தொற்று மட்டுமே இருக்கும்போது மொத்த லாக்டவுன் (செயல்படுத்தப்படுகிறது) என்று ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 9) ஒரு டுவிட்டர் பதிவில் கைரி கூறினார்.

கைரி தனது ட்வீட்டில், “Yuzhou:  சீன நகரம் இரண்டாவது கோவிட் பூட்டுதலுக்கு தள்ளப்பட்டது” என்ற தலைப்பில் ஒரு செய்தி அறிக்கையின் ஸ்கிரீன் ஷாட்டையும் இணைத்துள்ளார்.

மலேசியா, அதிக தடுப்பூசி விகிதத்தை வெற்றிகரமாக அடைந்த பிறகு, அதன் கோவிட்-19 தொற்றுகளை திறம்பட நிர்வகித்தது இறப்பு விகிதம், தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளின் பயன்பாடு மற்றும் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்படுவதை உறுதிப்படுத்த நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை தொடர்ந்து கடைப்பிடிக்க மக்களுக்கு தொடர்ந்து நினைவூட்டுகிறது என்று கைரி கூறினார்.

இதற்கிடையில், டான்ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா சுகாதார தலைமை இயக்குநராக தனது பணிகளைத் தொடர காரி தனது முழு ஆதரவையும் தெரிவித்தார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை பிந்துலு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் டத்தோஸ்ரீ தியோங் கிங் சிங்கின் முகநூலில், இயக்குநர் ஜெனரல் ஒரு அறுவை சிகிச்சை நிபுணரின் பின்னணி காரணமாக பொது சுகாதாரத் துறையில் டாக்டர் நூர் ஹிஷாமின் நிபுணத்துவம் குறித்து கேள்வி எழுப்பியதைத் தொடர்ந்து அவரது பதில் வந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here