போலி தடுப்பூசி சான்றிதழ் வாங்கி தருவதாக கூறி பொதுமக்களிடம் பணம் கேட்ட ஆடவர் கைது

கடந்த அக்டோபரில் MySejahtera செயலியில் Covid-19 தடுப்பூசி டிஜிட்டல் சான்றிதழைப் பெறுவதற்காக பொதுமக்களிடம் இருந்து RM2,000க்கு மேல் லஞ்சம் கேட்டதாக சந்தேகிக்கப்படும் ஒருவரை மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் (MACC) இன்று கைது செய்துள்ளது.

ஆதாரங்களின்படி, 31 வயதான நபர் லஞ்ச பணத்தின் ஒரு பகுதியை தடுப்பூசி மையத்தின் தன்னார்வலர்களுக்கு டிஜிட்டல் சான்றிதழைப் பெறுவதற்கு தடுப்பூசி போடாத நபர்களின் பெயரைப் பதிவு செய்ததற்காக வெகுமதியாக வழங்கியதாக நம்பப்படுகிறது.

சபா எம்ஏசிசி இயக்குநர் டத்தோ எஸ். கருணாநிதியை தொடர்பு கொண்டபோது, MACC சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 16(a)(A) இன் கீழ் மேலும் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்படும் என்று கூறி, ஆடவரின் தடுப்புக்காவலை உறுதி செய்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here