மலேசியா அனைத்துலக வர்த்தக உறவுகளை மேம்படுத்த தயாராக இருக்கிறது – முஹிடின்

அனைத்துலக எல்லைகள் இன்னும் மூடப்பட்டிருந்தாலும், வர்த்தக உறவுகளை மேம்படுத்த மலேசியா தயாராக உள்ளது என்று டான்ஸ்ரீ முஹிடின் யாசின் கூறினார். தொற்றுநோய்க்கு பிறகான மறுவாழ்வு முயற்சிகளை முன்னெடுத்துச் செல்லும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ள அவர், தேசிய மறுவாழ்வுத் திட்டம் 2.0 எனப்படும் திசையை உருவாக்குவார் என்று தேசிய மறுவாழ்வு கவுன்சிலின் தலைவரான அவர் கூறினார்.

முன்னாள் பிரதமரான அவர், தேசிய மீட்புத் திட்டம் 2.0, கடந்த டிசம்பர் மாதம் இறுதி செய்யப்பட்ட முந்தைய தேசிய மீட்புத் திட்டத்தின் மூலம் நான்கு கட்ட உத்தியின் தொடர்ச்சியாகும். இந்தத் திட்டம் மலேசியாவை உயர் மட்டத்திற்குத் தள்ளும் ஒரு உள்ளடக்கிய மற்றும் முறையான மீட்புப் பாதையை பட்டியலிடும், இதனால் நாடு மீண்டும் எழுச்சி பெறும். தொற்றுநோய்க்கு முன்பை விட வலுவாக இருக்கும் என்று முஹிடின் கூறினார்.

தொற்றுநோய்க்கு முந்தைய காலத்தை விட பொருளாதாரம் மற்றும் சமூகத்தை மீண்டும் மேம்படுத்த பல வாய்ப்புகள் உள்ளன. முதலீட்டாளர்களுக்கான எங்கள் மதிப்பு முன்மொழிவு வலுவானது: எங்கள் முதலீட்டு சுற்றுச்சூழல் அமைப்பு வலுவானது.  வணிகம் செய்வது மேம்பட்டுள்ளத., தொற்றுநோய் மீட்பு நடந்து வருகிறது. எங்கள் உடல் மற்றும் டிஜிட்டல் உள்கட்டமைப்பு தொடர்ந்து மேம்படுத்தப்பட்டு வருகிறது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here