டத்தோ சுந்தர் வாரிசானில் இணைந்ததில் ஆட்சேபனை இல்லை என்கிறார் மஇகா தலைவர்

மஇகாவின் முன்னாள் மத்திய செயற்குழு உறுப்பினர் டத்தோ எஸ்.சுந்தர்  வாரிசான் சபாவில் (வாரிசான்) இணைவதில் மஇகாவுக்கு எந்த ஆட்சேபனையும் இல்லை என்று அதன் தலைவர் டான்ஸ்ரீ எஸ்.ஏ.விக்னேஸ்வரன் கூறினார். மஇகா முன்னாள் துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் எஸ். சுப்ரமணியத்தின் மகனான சுந்தர், கட்சியில் சேர வாரிசனின் அழைப்பை தம்மைச் சந்தித்துத் தெரிவித்ததாக அவர் கூறினார்.

அவர் வாரிசானில் அரசியல் வாழ்க்கையைத் தொடர்வதில் எனக்கு எந்த ஆட்சேபனையும் இல்லை. உண்மையில், என்னைச் சந்திக்க நேரம் ஒதுக்கியதற்காக அவருக்கு நன்றி கூறுகிறேன்.

நாங்கள் சுமார் அரை மணி நேரம் சந்தித்தோம். வாரிசானில் அவரது அரசியல் வாழ்க்கையை பட்டியலிட அவருக்கு அனைத்து நல்வாழ்த்துக்களையும் தெரிவித்துக் கொண்டோம் என்று அவர் மாஜு கல்வி மேம்பாட்டு நிறுவனம் (MIED) இன் காசோலை வழங்கும் விழாவிற்குப் பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஜனவரி 12 ஆம் தேதி, வாரிசானுடன் இணைந்ததாக ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டன. அடுத்த பொதுத் தேர்தலில் அக்கட்சியின் கொடியின் கீழ் அவர் போட்டியிடுவார் என்றும், அதன் தொலைநோக்கு மற்றும் திசையில் தான் உறுதியாக இருப்பதாகவும் சுந்தர் கூறினார்.

இதேவேளை, மலேசியாவுக்கான இந்திய துதர் பி.என்.ரெட்டியின் மரியாதை நிமித்தமான சந்திப்பில், இயற்கை பேரிடர்களை எதிர்கொள்வதில் தேசிய தேடல் மற்றும் மீட்புக் குழுவை வலுப்படுத்த பல விஷயங்கள் விவாதிக்கப்பட்டதாக விக்னேஸ்வரன் கூறினார்.

தெற்காசியாவிற்கான மலேசியாவின் சிறப்புத் தூதுவராகவும் இருக்கும் விக்னேஸ்வரன், நாடு தொடர்ந்து இயற்கைப் பேரிடர்களை எதிர்கொண்டதால் ஐக்கிய நாடுகள் சபையால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட மிகப்பெரிய மீட்புக் குழுவை இந்தியா கொண்டுள்ளது என்றார். மேலும், இரு நாடுகளுக்கும் இடையிலான இருதரப்பு உறவுகளை வலுப்படுத்துவது குறித்தும் விவாதிக்கப்பட்டது.

எனது பங்கைப் பொறுத்தவரை, வணிக உள்கட்டமைப்பை எவ்வாறு மேலும் வலுப்படுத்துவது என்பது மலேசியாவிற்கு அதிக முதலீடுகள் மற்றும் இந்தியாவில் எங்கள் நிறுவனங்கள் முயற்சி செய்யக்கூடிய பல்வேறு துறைகளுக்கு வழிவகுக்கும் என்று அவர் கூறினார். MIED தலைவரான விக்னேஸ்வரன், சுமார் 230 மாணவர்கள் கல்வி உபகார சம்பளம் மற்றும் RM2.6 மில்லியனுக்கும் அதிகமான கல்விக் கடன்களைப் பெற்றுள்ளனர் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here