தைப்பூச விழா கூட்டத்தை கட்டுப்படுத்த பத்துமலையில் 1,300 போலீஸ்காரர்கள் பணியமர்த்தப்படுவர்

தைப்பூச விழாவில் கூட்டத்தைக் கட்டுப்படுத்தவும், நிலையான செயல்பாட்டு நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) கண்காணிக்கவும், பத்து மலையில் நாளை (ஜனவரி 16) முதல் வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 21) வரை தைப்பூசக் கொண்டாட்டம் சுமூகமாக நடைபெறுவதை உறுதி செய்யவும் சுமார் 1,300 போலீஸார் ஈடுபடுத்தப்படுவார்கள்.

அனைத்து பணியாளர்களும் நாளை இரவு 7 மணி முதல் ஜனவரி 21 நள்ளிரவு வரை பணியில் இருப்பார்கள் என்று கோம்பாக் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் ஏசிபி ஜைனல் முகமது முகமது தெரிவித்தார். அவர்களுக்கு சுகாதார அமைச்சகம் (MOH), செலாயாங் முனிசிபல் கவுன்சில் (MPS), மலேசியன் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (JBPM), மலேசிய குடிமைத் தற்காப்புப் படை (APM) போன்ற பிற துறைகள் மற்றும் ஏஜென்சிகள் உதவுவார்கள் என்று அவர் ஒரு ஊடக சந்திப்பில் கூறினார்.

பத்து மலை உள்ள ஸ்ரீ சுப்பிரமணியர் ஸ்வாமி கோயிலின் நிர்வாகம் மூன்று சிறப்பு பாஸ்களை வழங்குவதாகவும் அவர் கூறினார். அவை ‘பால் கூடம்’ எடுத்துச் செல்பவர்கள், பிரார்த்தனை அமர்வுகளில் கலந்துகொள்பவர்கள் மற்றும் கோயில் வளாகத்தில் இருப்பவர்கள் ஆவர். இம்முறை காவடி ஊர்வலங்களுக்கு அனுமதி இல்லை என்றும், எஸ்ஓபியை மீறுபவர்களுக்கு சம்மன் வழங்கப்படும் என்றும் அவர் கூறினார்.

பத்துமலையை சுற்றியுள்ள ஏழு வழிகள் அதே காலத்திற்கு மூடப்படும் என்று ஜைனால் முகமது கூறினார்.  Batu Caves would be closed for the same period, involving the traffic light at Kampung Melayu Batu Caves, slip road from MRR2 to Batu Caves Temple, Jalan Batu Caves Lama to the temple’s main entrance. மேலும் traffic light at the Sri Batu Caves T-junction in front of the Shell petrol station, T-junction at Jalan SBC 8/ Jalan Batu Caves Lama, slip road from MRR2 from Seri Gombak to Jalan Perusahaan slip road and, finally, Jalan Perusahaan to the Batu Caves Temple.

கோம்பாக் மற்றும் பத்து குகைகளில் உள்ள பகுதிகளில் வசிப்பவர்களின் வசதிக்காகவும், சீரான போக்குவரத்துக்காகவும் இந்த காலகட்டத்தில் பல மாற்று வழிகள் திறக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here