என் கணவர் தேவசகாயத்தின் மரணம் எனக்கு வாழ்நாள் வலி; ஆனால் கர்ப்பமாக இருக்கும் தாக்கியவரின் மனைவிக்காக வருந்துகிறேன் என்கிறார் ஃபிலோமினா

ஃபிலோமினா எட்வர்ட்ஸ் தனது கணவர் வேலையில் இருந்த போது தாக்கப்பட்டது கேட்டு எவ்வளவு அதிர்ச்சியடைந்தேன் என்பது இன்னும் நினைவிருக்கிறது. அவர் தாக்கப்பட்டு ஒன்பது மாதங்களுக்குப் பிறகு, அவர் மருத்துவமனையில் இறந்தார் – ஆனால் அவரது மறைவு வேதனை இருந்தபோதிலும், ஃபிலோமினா தாக்கியவரின் மனைவிக்கு அனுதாபம் காட்டுகிறார்.
நான் அவருக்காக அனுதாபப்படுகிறேன். அவர்களுக்கு ஒரு குழந்தை உள்ளது. குற்றம் புரிந்தவரின் மனைவி கர்ப்பமாக இருக்கிறார் என்று அவர் கூறினார். இப்போது (குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின்) மனைவியும் சிரமங்களை எதிர்கொள்ளும் போது நான் தனியாக வாழ்கிறேன். அவர் லாக்கப்பில் இருப்பதால் அவரது கணவரும் சிக்கலில் இருக்கிறார். எனவே நாங்கள் அனைவரும் சிரமங்களை எதிர்கொள்கிறோம்,என்று அவர் எஃப்எம்டியிடம் கூறினார்.
எட்வர்டின் கணவர், பாதுகாவலர் எஸ் தேவ சகாயம், 2020 டிசம்பரில் இங்குள்ள காண்டோமினியத்தில் தாக்கப்பட்ட பிறகு, அவர் சுயநினைவு திரும்பவில்லை.
அப்போது பொதுமக்களுக்கு தடை விதிக்கப்பட்டிருந்த நீச்சல் குளத்தை பயன்படுத்த முனைந்த சிறுவனை தேவ சகாயம் தடுத்துள்ளார். அதனால் பாதுகாவலர் சுயநினைவை இழக்கும் வரை சிறுவனின் தந்தை தனது மகனின் முன்னிலையில் தேவ சகாயத்தை தாக்கியதாகக் கூறப்படுகிறது.
60 வயதான ஃபிலோமினா கூறுகையில், “அந்த சம்பவம் என் மீது பெரும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியது. கோமா நிலையில் இருந்து மீளாமல் கடந்த ஆகஸ்ட் மாதம் மருத்துவமனையில் தேவ சகாயம் இறந்தார். 34 வயதான அஹ்மத் நூர் அசார் என்ற தொழிலதிபர் மீது கொலைக் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது. சூழ்நிலைகள் எதுவாக இருந்தாலும், நாம் செயல்படுவதற்கு முன் சிந்திக்க வேண்டும். நியாயமற்ற எதையும் செய்யாதீர்கள், ஏனென்றால் விளைவுகள் இருக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here