தைப்பூச திருவிழாவிற்கு குழந்தைகளை அழைத்து வந்த 4 பேருக்கு அபராதம்

ஈப்போவில் கோவிட்-19 தரநிலை இயக்க நடைமுறைகளை மீறி தைப்பூச தேர் ஊர்வலத்திற்கு குழந்தைகளை அழைத்து வந்தவர்களுக்கு நான்கு கூட்டு சம்மன்களை போலீசார் வழங்கியுள்ளனர்.

நான்கு நாள் கொண்டாட்டத்திற்காக தேசிய ஒருமைப்பாட்டு அமைச்சகத்தால் வெளியிடப்பட்ட SOP 18 வயது மற்றும் அதற்குக் குறைவான வயதுடையவர்கள் கலந்து கொள்ள அனுமதிக்கப்படவில்லை என்று பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் கூறினார்.

இருப்பினும், ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜன. 16) நடந்த ஊர்வலத்திற்கு குழந்தைகளை அழைத்து வந்த சிலர் இன்னும் எஸ்ஓபியை கடைபிடிக்கத் தவறியதாக அவர் கூறினார். நாங்கள் நிலைமையை கண்காணித்து வருகிறோம். குறிப்பாக தைப்பூசத்தின் உண்மையான நாளான நாளை (செவ்வாய்க்கிழமை ஜனவரி 18), மேலும் 250 க்கும் மேற்பட்ட காவல்துறை அதிகாரிகள் மற்றும் பணியாளர்களை நிறுத்தியுள்ளோம்.

நாங்கள் கோவிட்-19 ஐக் கட்டுப்படுத்த விரும்புவதால், SOP களைப் பின்பற்றுமாறு அனைவருக்கும் நான் அறிவுறுத்துகிறேன் என்று அவர் திங்கள்கிழமை (ஜனவரி 17) கூறினார். எஸ்ஓபியின் கீழ் காவடிகளும் அனுமதிக்கப்படாது என்றும், உத்தரவை மீறுபவர்கள் மீது சட்டப்படி நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்றும் அவர் வலியுறுத்தினார்.

பால் குடம் மற்றும் தலை மொட்டையடிக்க அனுமதிக்கப்படுகின்றன. ஆனால் அது SOP இன் படி செய்யப்பட வேண்டும்.  இரண்டு டோஸ் தடுப்பூசி பெற்றவர்கள் மட்டுமே கோவில் வளாகத்தில் அனுமதிக்கப்படுவார்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார். காவல்துறையின் நடமாடும் ரோந்துப் பிரிவுகளும், மலாய் மொழி மற்றும் தமிழில் எஸ்ஓபியைப் பின்பற்றுவது குறித்து, ஒலிபெருக்கிகளைப் பயன்படுத்தி பக்தர்களுக்கு ஆலோசனை வழங்குவதாக மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் கூறினார்.

கொண்டாட்டம் சீராக நடைபெறுவதற்கும், கோவிட்-19 பரவும் அபாயத்தைக் குறைப்பதற்கும் அனைவரும் எங்களுடன் ஒத்துழைப்பார்கள் என்று நம்புகிறேன் என்று அவர் மேலும் கூறினார். மேலும், சமூக வலைதளப் பயன்பாட்டாளர்களுக்கு ஒற்றுமையை சீர்குலைக்கும் வகையிலான கருத்துக்களை வெளியிட வேண்டாம் என்றும் அவர் எச்சரித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here