போக்குவரத்து விசாரணைப் பிரிவு மற்றும் சுற்றுச்சூழல் துறையினரின் ஒருங்கிணைந்த நடவடிக்கையில் 23 பேருக்கு அபராதம்

கோலத்திரெங்கானு, ஜனவரி 19 :

நேற்று, ஜாலான் கோல பெராங்- அஜில், உலு திரெங்கானுவின் 8ஆவது கிலோமீட்டரில் உலு திரெங்கானு போக்குவரத்து விசாரணை மற்றும் அமலாக்கப் பிரிவு (பிஎஸ்பிடி) மற்றும் சுற்றுச்சூழல் துறை (ஜாஸ்) ஒருங்கிணைந்து நடத்திய சோதனையில், மொத்தம் 70 வாகனங்கள் ஆய்வு செய்யப்பட்டன.

இந்த நடவடிக்கையில், 30 முதல் 50 வயதுக்குட்பட்ட 15 பெண்கள் உட்பட 75 பேர் ஆய்வு செய்யப்பட்டனர். இதன்போது பல்வேறு குற்றங்களுக்காக 23 அபராதங்கள் விதிக்கப்பட்டது.

திரெங்கானு போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் இஸ்மாயில் மான் கூறுகையில், இந்த நடவடிக்கை வாகனங்களின் அதி கூடிய சத்தம் போடுவது உள்ளிட்ட போக்குவரத்து விதிமீறல்களைக் கண்டறிவதை நோக்கமாகக் கொண்டது.

உலு திரெங்கானு BSPT தலைவர், இன்ஸ்பெக்டர் ஜைனான் அபிடின் இஸ்மாயில் தலைமையில், ஐந்து உறுப்பினர்கள் மற்றும் ஒரு அதிகாரி மற்றும் சுற்றுச்சூழல் துறையின் ஐந்து உறுப்பினர்களுடன், மாலை 4 மணிக்கு தொடங்கி, கிட்டத்தட்ட மூன்று மணிநேர நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டனர்.

“இந்த நடவடிக்கையில் ஓட்டுநர் உரிமம் இல்லாதது, காப்பீட்டுத் தொகை இல்லை, காலாவதியான மோட்டார் வாகன உரிமம் மற்றும் பிரேக் விளக்குகள் போன்ற குற்றங்கள் கண்டறியப்பட்டது.

“போக்குவரத்து விதிமீறல்களை கண்காணிக்க தொடர்ந்து நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்படும், மேலும் சட்டத்தை மீறியதாக கண்டறியப்பட்ட எந்தவொரு நபரிடமும் நாம் சமரசம் செய்ய மாட்டோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here