மலாய்க்காரர் அல்லாதவர்களின் ஆதரவு கிடைக்காது – பெர்சத்துவில் இருந்து விலகினார் சிவசுப்பிரமணியம்

மலாய்க்காரர் அல்லாத உறுப்பினர்களை கட்சிக்கு இழுக்கவும் ஆதரவளிக்கவும் முடியாது என்று கூறி, பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சது மலேசியா (பெர்சத்து) யிலிருந்து புந்தோங் சட்டமன்ற உறுப்பினர் ஏ. சிவசுப்ரமணியம் விலகினார்.

வியாழன் (ஜனவரி 20) தனது சேவை மையத்தில் உணவுப் பெட்டிகளை வழங்கிய பிறகு, பெர்சத்து ஒரு நல்ல கட்சி. ஆனால் அவர்களால் மலாய்க்காரர் அல்லாத பங்கேற்புக்கான (திட்டங்களை) செயல்படுத்த முடியாது என்று கூறினார். மூன்று முறை சட்டமன்ற உறுப்பினர் பார்ட்டி பங்சா மலேசியாவில் (பிபிஎம்) ஜனவரியில் இணைந்தார்.

நாங்கள் இன்னும் அதே கூட்டணியின் கீழ் இருப்பதால் பெர்சத்துவை விட்டு வெளியேறுவதை நான் ஒரு பிரச்சினையாக பார்க்கவில்லை. எனது முன்னுரிமை எனது தொகுதிகள் மற்றும் அவர்களின் நலனை நான் கவனித்துக் கொள்ள வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். மேலும் இது தனக்கு தேவையா என்பதும் அவரது தனிச்சிறப்பு என்றும் கூறினார். அவர் விலகும் முடிவை கட்சிக்கு தெரிவிக்க வேண்டும்.

பிபிஎம் ஒரு நல்ல வாய்ப்பு, ஏனெனில் அது பல இனங்கள். கட்சி என்னை பன்டோங்கில் நிறுத்த முடிவு செய்தால், 15 ஆண்டுகளாக இங்கு சட்டமன்ற உறுப்பினராக பணியாற்றிய நான் என்ன செய்ய வேண்டும் என்று எனக்குத் தெரியும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சிவசுப்ரமணியம் மற்றும் ட்ரோனோ சட்டமன்ற உறுப்பினர் பால் யோங் சூ கியோங், ஜனவரி 9 அன்று பிபிஎம் உறுப்பினர்களாக அறிவிக்கப்பட்டனர்; சிவசுப்ரமணியம் பிபிஎம் மூத்த துணைத் தலைவராக நியமிக்கப்பட்டார். யோங் பொருளாளராக நியமிக்கப்பட்டார்.2020 இல் பக்காத்தான் ஹராப்பான் மாநில அரசாங்கம் வீழ்ச்சியடைந்ததைத் தொடர்ந்து இருவரும் டிஏபியில் இருந்து வெளியேறினர்.

2021 இல் பெர்சத்துவில் சேர்வதற்கு முன்பு, சிவசுப்ரமணியமும் கெராக்கானில் சேர்ந்திருந்தார். ஒரு கட்சியில் இருந்து மற்றொரு கட்சிக்கு தாவுவதற்காக மக்கள் தன்னை “தவளை” என்று முத்திரை குத்துவது குறித்து தனக்கு கவலையில்லை என்றும் சிவசுப்ரமணியம் கூறினார்.

இன்னும் தினமும் என் அலுவலகத்திற்கு மக்கள் வருகிறார்கள். தங்களுக்கு சேவை செய்யக்கூடிய ஒரு சட்டமன்ற உறுப்பினர் தேவை. நான் அதைச் செய்கிறேன் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here