27 இந்தோனேசியர்களை ஏற்றி வந்த படகு ஜோகூர் கடற்பகுதியில் கவிழ்ந்து 2 பேர் பலி

ஜோகூர் தென்கிழக்கு கடற்கரையில் கடலில் இன்று காலை 27 இந்தோனேசிய குடியேற்றவாசிகளை ஏற்றிச் வந்த  ரோந்து வந்த படகு ரோந்து செல்லும் கடற்படைக் கப்பலில் இருந்து தப்பிச் செல்ல முயன்ற பிறகு முயன்றதில் இருவர் உயிரிழந்தனர் மற்றும் 6 பேர் காணாமல் போயுள்ளனர்.

இந்தோனேசியாவின் பிந்தான் தீவில் இருந்து அதிகாலை 3.45 மணியளவில் படகு முதன்முதலில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க முகமை (எம்எம்இஏ) அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர். அதிகாலை 4.10 மணியளவில் தெலுக் ரமுனியாவில் இருந்து எட்டாவது மைல் தொலைவில் மலேசியக் கடற்பரப்பில் நுழைந்தது. கடற்படைக் கப்பல் நெருங்கியதும், படகு வேகமாகச் சென்றது. ஆனால் நடுவழியில் கவிழ்ந்தது. பத்தொன்பது பேர் காப்பாற்றப்பட்டனர். இருவர் இறந்து கிடந்தனர்.

காணாமல் போன ஆறு பேரை தேடுதல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கை காலை 6.40 மணிக்கு தொடங்கியதாக MMEA தெரிவித்துள்ளது. செவ்வாய்கிழமை இந்தோனேசிய பிரஜைகள் மலேசியாவிற்குள் பதுங்கியிருக்க முயற்சித்ததைத் தொடர்ந்து இன்றைய சம்பவம் நடந்துள்ளது. புலாவ் படாமிலிருந்து 13 பேரை ஏற்றிச் சென்ற படகு ஜோகூர் கடற்கரையில் சிக்கியதில் ஆறு பெண்களின் உடல்கள் கண்டெடுக்கப்பட்டன.

மூத்த கடலோர காவல்படை அதிகாரி நூருல் ஹிசாம் ஜகாரியா கூறுகையில், ஆறு உயிர் பிழைத்தவர்களைக் கண்டுபிடித்த பிறகு மீனவர்கள் சம்பவம் குறித்து தெரிவித்தனர். அதே கடற்கரையில் படகு கவிழ்ந்ததில் 21 இந்தோனேசியர்கள் மூழ்கிய ஒரு மாதத்திற்குப் பிறகு இந்த சம்பவங்கள் வந்துள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here