ஜோகூர் தேர்தலில் மூடா போட்டியிடும்

புதிதாகப் பதிவு செய்யப்பட்ட மூடா கட்சி வரும் ஜோகூர் தேர்தலில் போட்டியிடப் போவதாக அறிவித்துள்ளது. இன்று இரவு அறிவிக்கப்பட்ட இந்த முடிவு, இருக்கை பேச்சுவார்த்தையில் எதிர்க்கட்சியான பக்காத்தான் ஹராப்பான் கட்சியை விட்டு வெளியேறியதை அடுத்து வந்துள்ளது.

மூடா தலைவர் சையத் சாதிக் சையத் அப்துல் ரஹ்மான் மற்றும் கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் நூர் அமிரா ஐஸ்யா அப்துல் அஜீஸ் ஆகியோர் வேட்பாளர்களாக நிறுத்தப்படுவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. கட்சியின் நிறுவனர்களில் ஒருவரான சையத் சாதிக், மூவாரின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

கடந்த மாதம் அதிகாரப்பூர்வமாக பதிவுசெய்யப்பட்ட கட்சி, இளம் மலேசியர்களுக்கான கட்சியாக தன்னைக் காட்டிக் கொள்கிறது. ஜோகூரில் உள்ள 2.5 மில்லியன் வாக்காளர்களில் சுமார் 6% பேர் வாக்களிக்கும் வயது குறைக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து 18 முதல் 20 வயது வரை உள்ளவர்கள்.

ஜோகூர் மூடாவின் தலைவர் முகமட் அஸ்ரோல் ரஹானி, கட்சி தற்போது தேர்தலுக்கான அதன் இயந்திரம் மற்றும் அறிக்கையைத் தயாரித்து வருவதாகவும், மாநிலத்தில் 12,000 க்கும் அதிகமான உறுப்பினர்கள் இருப்பதாகவும் கூறினார்.

நவம்பர் 20ஆம் தேதி நடைபெற்ற மலாக்கா மாநிலத் தேர்தலில் போட்டியிட மூடா முன்பு PH உடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here