ஜோகூர் தேர்தல்: எங்களுக்கு போட்டியிட வாய்ப்பு கிடைக்கும் என்று நம்புகிறோம் என்கிறார் மலேசிய மக்கள் சக்தி தலைவர்

எதிர்வரும் ஜோகூர் மாநில தேர்தலில் போட்டியிட மலேசிய மக்கள் சக்தி கட்சிக்கு வாய்ப்பு வழங்கப்படும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. தலைவரும் நிறுவனருமான டத்தோஸ்ரீ ஆர்.எஸ்.தனேந்திரன், “தேசிய முன்னணி நண்பர்கள்” 14 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக பாரிசானுக்கு விசுவாசமாக இருப்பதை நிரூபித்துள்ளார். மேலும் அவர் போட்டியிட வாய்ப்பு வழங்கப்பட வேண்டும் என்று கூறினார்.

இந்தத் தேர்தலில் ஒரு மாநிலத் தொகுதியில் போட்டியிட எங்களுக்கு வாய்ப்பளிக்குமாறு பாரிசான் நேஷனலைக் கேட்டுள்ளோம். சீட் எண்ணிக்கை உட்பட எந்த நிபந்தனையும் நாங்கள் கொடுக்கவில்லை. போட்டியிட வாய்ப்பு வழங்க வேண்டும் என்றுதான் நாங்கள் விரும்பினோம்.

இருப்பினும், பாரிசான் எங்களுக்கு சீட் கொடுக்கவில்லை என்றால் நாங்கள் அங்கிருந்து வெளியேறுவோம் என்று அர்த்தமில்லை. கூட்டணிக்கு நாங்கள் தொடர்ந்து ஆதரவளிப்போம். விசுவாசத்தைக் காப்பாற்றுவோம் என்றார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 30) அம்னோ  பொதுச்செயலாளர் டத்தோஸ்ரீ அகமது மஸ்லானை சந்தித்த பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் அவர் இவ்வாறு கூறினார். வரவிருக்கும் மாநிலத் தேர்தலில் பாரிசான் வெற்றிபெற, மலேசிய மக்கள் சக்தி கட்சி தனது 27,000 உறுப்பினர்களை ஜோகூரில் திரட்டும் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here