சனிக்கிழமை (பிப். 5) முதல் மச்சாங், பாசீர் பூத்தே, கோத்தா பாரு ஆகிய இடங்களில் நீர் விநியோகம் தடைபடும்

கோத்த பாரு, மச்சாங் மற்றும் பாசீர் பூத்தே மாவட்டங்களிலும், கோத்த பாரு செலத்தான் மற்றும் கோட்டா பாரு தீமூர் ஆகிய பகுதிகளில் வசிப்பவர்கள், தொடர்ந்து தண்ணீர் விநியோகத்தில் இடையூறு ஏற்படும் என்பதால் வீடுகளில் போதுமான தண்ணீரை சேமித்து வைக்க அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளது. Merbau Chondong நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையம் (LRA) பழுதுபார்க்கும் பணிக்காக சனிக்கிழமை (பிப்ரவரி 5) தொடங்குகிறது.

மாநிலத்தின் நீர் சலுகை நிறுவனமான Air Kelantan Sdn Bhd (AKSB), இன்று ஒரு அறிக்கையில், LRA இன் தற்காலிக மூடல் 32,018 பயனர் கணக்குகளை பாதிக்கும்.

கம்போங் பெலுகர், ஜாலான் கெமுபு, மச்சாங் வழியாக கசிந்த 1,100 மிமீ விட்டம் கொண்ட கண்ணாடி வலுவூட்டப்பட்ட குழாயை (ஜிஆர்பி) சரிசெய்ய Merbau Chondong நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையம்   தற்காலிகமாக மூடப்படும் என்று அது கூறியது. பழுதுபார்க்கும் பணி சனிக்கிழமை தொடங்கும் என்றும் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. பிப்ரவரி 11 அன்று பணி நிறைவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளுக்கு தண்ணீர் டேங்கர்களையும் திரட்டியது. AKSB நுகர்வோருக்கு தண்ணீரை விநியோகிக்க உதவுவதற்காக தெரெங்கானு, பகாங், சிலாங்கூர் மற்றும் பேராக் போன்ற பிற மாநில நீர் ஆபரேட்டர்களிடமிருந்தும் உதவி பெறும்.

பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் பழுதுபார்க்கும் பணியின் போது நிலையான தண்ணீர் தொட்டிகளும் வழங்கப்படும் என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது. AKSB நீர் விநியோகம் தொடர்பான புகார்களை 15777 லைனில் உள்ள PINTAS லைன் மூலமாகவோ அல்லது 019-575 5777 என்ற வாட்ஸ்அப் பயன்பாட்டின் மூலமாகவோ தெரிவிக்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here