தடுப்புக் காவலில் 7ஆவது மரணம் கிள்ளான் பண்டமாரானில் நடந்துள்ளது

கிள்ளானில் உள்ள காவல்நிலையத்தில் போதைப்பொருள் வைத்திருந்ததற்காக தடுத்து வைக்கப்பட்டிருந்த 35 வயதுடைய நபர் நேற்று காலை சடலமாக மீட்கப்பட்டார்.

புக்கிட் அமான் ஒருமைப்பாடு மற்றும் தரநிலைகள் இணக்கத் துறை இயக்குநர் அஸ்ரி அஹ்மட் கூறுகையில், பாண்டமாரான் காவல் நிலையத்தில் காலை 6.50 மணியளவில் அந்த நபர் சுயநினைவின்றி காணப்பட்டதாகவும், காலை 7.30 மணியளவில் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டதாகவும் கூறினார்.

இறப்புக்கான காரணம் இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை என்றார். சந்தேக நபர் ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 12(2) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுவதற்காக மூன்று நாள் காவலில் இருந்தார். அவர் முதலில் பிப்ரவரி 1 ஆம் தேதி கைது செய்யப்பட்டார். மரணத்தை நாங்கள் விசாரிப்போம் என்று அஸ்ரி ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

இந்த ஆண்டு புக்கிட் அமானால் அறிவிக்கப்பட்ட ஏழாவது மரணம் இதுவாகும், சமீபத்தியது நேற்று, குவாந்தனில் உள்ள சிறைச்சாலையில் போதைப்பொருள் பாவனை வழக்கில் 38 வயதான கைதி சம்பந்தப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here