திருமணத்திற்கான ஏற்பாடுகளை செய்து தருவதாக ஏமாற்றிய தந்தை, மகன் கைது

கோலாலம்பூரில் கடந்த ஆண்டு  திருமண ஏற்பாடுகளை செய்து தருவதாக ஒருவரை ஏமாற்றியதாக திருமண திட்டமிடுபவர் மற்றும் அவரது மகனை போலீஸார் சனிக்கிழமை கைது செய்தனர்.

கோலாலம்பூர் காவல் துறையின் வணிகக் குற்றப் புலனாய்வுத் துறை (சிசிஐடி) ஏசிபி முகமட் மகிதிஷாம் இஷாக் கூறுகையில், 24 வயதுடைய பெண் கடந்த ஆண்டு மே மாதம் சந்தேக நபர்களால் நடத்தப்படும் நிறுவனத்தில் தனது திருமணத்துக்கான   ஏற்பாடுகளை செய்தார்.

ஒரு மண்டபத்தின் வாடகை, திருமண உடைகள், கேட்டரிங் மற்றும் புகைப்படம் எடுத்தல் ஆகியவற்றிக்கு பகுதி கட்டணமாக அவர் RM7,265 செலுத்தினார்.

எவ்வாறாயினும், சந்தேக நபர்கள் தங்கள் சேவைகளை வழங்கத் தவறியதால், அப்பெண்   காவல்துறையில் புகார் அளித்ததாகவும் முகமட் மஹிதிஷாம் கூறினார்.

சனிக்கிழமையன்று, KL CCID இன் போலீஸ் குழு 57 வயதான ஒரு மனிதரையும் அவரது 25 வயது மகனையும் கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் ஒரு அறியப்படாத இடத்தில் கைது செய்தது.

அவர்களிடம் இருந்து பல ஆவணங்கள் மற்றும் செல்போன்களை கைப்பற்றினோம். எங்களின் விசாரணையில் இன்னும் பலர் அவர்களுக்கு பலியாகி இருக்கலாம் என சந்தேகிக்கிறோம். நாங்கள் மற்ற பாதிக்கப்பட்டவர்களைக் கண்டுபிடித்து, காவல்துறையில் புகார் அளிக்க முன்வருமாறு வலியுறுத்துகிறோம்.

அத்தகைய வணிகங்களைச் செய்பவர்கள் தங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு வழங்க முடியாவிட்டால், அத்தகைய சேவைகளை வழங்குவதை நிறுத்துமாறு நாங்கள் அறிவுறுத்துகிறோம். உங்கள் சேவைகளை வழங்கத் தவறியதற்காக கோவிட்-19 தொற்றுநோயை ஒரு சாக்காகப் பயன்படுத்த வேண்டாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here