கட்டாய தனிமைப்படுத்தல் இல்லாமல் எல்லைகளை மார்ச் 1 ஆம் தேதி மீண்டும் திறக்க கவுன்சில் வலியுறுத்துகிறது

மலேசியாவின் எல்லைகள் கட்டாய தனிமைப்படுத்தல் இல்லாமல் மார்ச் 1 ஆம் தேதிக்குள் மீண்டும் திறக்கப்பட வேண்டும் என்று தேசிய மீட்பு கவுன்சில் தலைவர் முஹிடின் யாசின் கூறினார். நாட்டில் அதிகமானோர்  தடுப்பூசி விகிதங்களை முடித்துள்ளனர் மற்றும் குறைந்த அளவிலானவர்களே மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்படுவதால் இதுவே முன்னோக்கி செல்லும் வழி என்று அவர் கூறினார்.

இருப்பினும், எல்லைகளை மீண்டும் திறப்பது சரியான முறையில் மேற்கொள்ளப்பட வேண்டும் மற்றும் தற்போதைய அபாயங்களின் மதிப்பீட்டின் அடிப்படையில் மேற்கொள்ளப்பட வேண்டும் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

மருத்துவமனைகளில் வகை 3 முதல் 5 வரை, அல்லது மிகவும் கடுமையான கோவிட் -19 தொற்றுகளின் சேர்க்கையைக் குறைக்கும் சுகாதார அமைச்சின் திறன்தான் எல்லைகளை மீண்டும் திறப்பதற்கான முக்கிய காரணியாகும் என்று முஹிடின் கூறினார்.

மலேசியாவின் வயது வந்தவர்களில் 98% பேருக்கு தடுப்பூசி போடப்பட்டுள்ளது என்றும், ஒட்டுமொத்த மக்கள்தொகையில் 78% பேர், வயது வித்தியாசமின்றி, தங்களின் ஷாட்களை எடுத்துள்ளனர் – இது உலகிலேயே அதிக தடுப்பூசி விகிதம் கொண்ட நாடு என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here