தடுப்பூசி, பூஸ்டர் டோஸ் ஆகியவற்றை பெற்று கொள்ளுமாறு மாமன்னர் பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டினார்

மாமன்னர் அல்-சுல்தான் அப்துல்லா ரியாதுதீன் அல்-முஸ்தபா பில்லா ஷா இன்று கோவிட்-19 க்கு எதிராக தடுப்பூசி போடாதவர்கள் தடுப்பூசி போட்டு  கொள்ளுமாறு நினைவூட்டினார். கோவிட் -19 தொற்றுநோயை நாடு கட்டுப்படுத்த முடியும் என்பதை உறுதிசெய்ய ஒரு பூஸ்டர் டோஸைப் பெறுவது இதில் அடங்கும் என்று அவரது மாட்சிமை கூறினார்.

நாடு இன்னும் கோவிட் -19 தொற்றுநோயிலிருந்து விடுபடவில்லை. எனவே அரசாங்கத்தால் கோடிட்டுக் காட்டப்பட்டுள்ள கோவிட் -19 ஐ எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான முயற்சிகளின் ஒரு பகுதியாக நாம் அனைவரும் வழிகாட்டுதல்கள் மற்றும் விதிமுறைகளுக்குக் கட்டுப்படுவோம் என்று அவர் கூட்டாட்சி பிரதேசங்களின் முதலீட்டில் கூறினார். இன்று, இஸ்தானா நெகாராவில் 2022 கூட்டரசு பிரதேச நாளுடன் இணைந்து விருதுகள், பதக்கங்கள் நிகழ்வின் போது மேற்கண்ட தகவலை தெரிவித்தார்.

ராஜா பெர்மைசூரி அகோங் துங்கு ஹாஜா அசிசா அமினா மைமூனா இஸ்கந்தரியாவும் கலந்து கொண்டார். பதவியேற்பு விழாவில் 263 பெறுநர்களுக்கு விருதுகள், கௌரவங்கள் மற்றும் பதக்கங்களை வழங்கி கெளரவிக்கப்பட்டது.

இதற்கிடையில், மலேசியர்கள் ஒற்றுமையை தொடர்ந்து வலுப்படுத்த வேண்டும் என்றும் பிரிவினையை தவிர்க்க வேண்டும் என்றும் அல் சுல்தான் அப்துல்லா கூறினார். ஒரு நாட்டின் பலத்தின் அடித்தளம், நாட்டின் இறையாண்மை தொடர்ந்து பாதுகாக்கப்படுவதை உறுதி செய்வதற்காக ருக்குன் நெகாராவின் கொள்கைகளை நிலைநிறுத்துவதில் ஒற்றுமை மற்றும் சமத்துவத்தின் பிணைப்பு என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here