கோவிட் தொற்றினால் நேற்று 13 பேர் உயிரிழந்தனர்

சுகாதார அமைச்சகம் அதன் கிட்ஹப் தரவுத்தளத்தின்படி, நேற்று 13 புதிய கோவிட் -19 இறப்புகளைப் பதிவுசெய்துள்ளது. முந்தைய நாள் இறப்பு ஒன்பது ஆக இருந்தது. இறப்பு எண்ணிக்கை இப்போது 32,056 ஆக உள்ளது.

இறந்தவர்களில் மூன்று பேர் சேர்க்கப்பட்டவர்கள் (BID) என வகைப்படுத்தப்பட்டனர். சிலாங்கூர் மூன்று இறப்புகளைப் பதிவுசெய்தது: அதைத் தொடர்ந்து கிளந்தான், பேராக் மற்றும் சபா (தலா இரண்டு) மற்றும் கெடா, பினாங்கு, மலாக்கா மற்றும் கோலாலம்பூர் (தலா ஒன்று).

மற்ற மாநிலங்கள் மற்றும் கூட்டாட்சி பிரதேசங்களில் இறப்புகள் எதுவும் இல்லை. நள்ளிரவு நிலவரப்படி, 83,071 செயலில் உள்ள  தொற்றுகள் உள்ளன. இதில் 138 தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) உள்ளன. அவர்களில் 71 பேருக்கு சுவாச உதவி தேவைப்படுகிறது.

மேலும் 5,421 பேர் குணமடைந்துள்ளனர். மலேசியாவில் பதிவான மொத்த கோவிட்-19 தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2,929,198 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here