இந்த ஜூன் மாதத்தில் சுங்க அமலாக்கப் பணியாளர்களுக்கு உடல் கேமராக்கள் பொருத்தப்படும்

  OLYMPUS DIGITAL CAMERA

  முறைகேடு வழக்குகளைத் தீர்ப்பதற்கும் குழுவின் ஒருமைப்பாட்டை அதிகரிப்பதற்கும் ராயல் மலேசியன் சுங்கத் துறையின்  அமலாக்கப் பணியாளர்களிடையே உடல் கேமராக்களை நிறுவுவது ஜூன் மாதத்தில் செயல்படுத்தப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

  அதன் இயக்குநர் ஜெனரல் டத்தோஸ்ரீ அப்துல் லத்தீப் அப்துல் காதிர், இந்த உபகரணங்களை வாங்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளதாக தெரிவித்தார். இந்த ஆண்டில் நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம் என்றார்.

  முதல் கட்டமாக, KLIA (கோலாலம்பூர் அனைத்துலக விமான நிலையம்) மற்றும் எல்லை நிலையங்களில் முன் வரிசையில் பணிபுரியும் 100க்கும் மேற்பட்ட அமலாக்க அதிகாரிகள் மற்றும் அதிகாரிகளுக்கு உடல் கேமராக்கள் பொருத்தப்படும். ஒப்பீட்டளவில் பெரிய பட்ஜெட்டை உள்ளடக்கியதால் (உடல் கேமரா நிறுவலை) நாங்கள் படிப்படியாக செயல்படுத்துவோம் என்று அவர் கூறினார்.

  இன்று, Sekolah Kebangsaan Bukit Bayas அரசாங்கத்தின் தலைமைச் செயலாளர் மற்றும் சுங்கத் தலைமை இயக்குநருடன் மலேசிய குடும்ப காதல் வலையமைப்பு விழா (கார்ப்பரேட் சமூகப் பொறுப்பு) ஜேகேடிஎம் தெரெங்கானுவுக்குப் பிறகு அவர் இவ்வாறு கூறினார்.

  முன்னதாக, துணை நிதியமைச்சர் 1, முகமட் ஷஹர் அப்துல்லா கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 6 ஆம் தேதி நாடாளுமன்ற அமர்வில், சீருடை அணிந்த படைகளுக்கு இடையே உள்ள தவறான நடத்தைகளை நிவர்த்தி செய்யும் முயற்சியில் ஜேகேடிஎம் அமலாக்க உறுப்பினர்களுக்கு உடல் கேமரா கருவிகள் பொருத்தப்படும் என்று தெரிவித்தார்.

  ஊழல் நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டதாக அடிக்கடி குற்றம் சாட்டப்படும் சுங்கப் பணியாளர்களை மீட்பதற்கான முயற்சிகள் மற்றும் குழுவின் நேர்மையை அதிகரிப்பதற்காகவும் இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here