அதிகரிக்கும் கோவிட் தொற்று இறப்புகள் – நேற்று 31 பேர் உயிரிழப்பு

சுகாதார அமைச்சகம் அதன் கிட்ஹப் தரவுத்தளத்தின்படி, நேற்று 31 கோவிட் -19 இறப்புகளைப் பதிவு செய்துள்ளது, முந்தைய நாள் இறப்புகள் 24 ஆக இருந்தது. இறப்பு எண்ணிக்கை இப்போது 32,180 ஆக உள்ளது. இறந்தவர்களில் பத்து பேர் சேர்க்கப்பட்டவர்கள் (BID) என வகைப்படுத்தப்பட்டனர்.

சபா எட்டு இறப்புகளைப் பதிவுசெய்தது. அதைத் தொடர்ந்து சிலாங்கூர் (ஏழு), ஜோகூர் (ஆறு), பினாங்கு (ஐந்து), கெடா (இரண்டு) மற்றும் நெகிரி செம்பிலான், பேராக் மற்றும் தெரெங்கானு (தலா ஒன்று). மற்ற மாநிலங்கள் மற்றும் கூட்டாட்சி பிரதேசங்களில் இறப்புகள் எதுவும் இல்லை.

நள்ளிரவு நிலவரப்படி, 182,965 செயலில் உள்ள தொற்றுகள் உள்ளன. இதில் 194 தீவிர சிகிச்சைப் பிரிவுகளில் (ICU) உள்ளனர். அவர்களில் 120 பேருக்கு சுவாச உதவி தேவைப்படுகிறது.

மேலும் 7,584 பேர் குணமடைந்துள்ளனர். மலேசியாவில் பதிவான மொத்த கோவிட்-19 தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 3,083,683 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here