சுயமாக சூடாக்கி சாப்பிடுவதற்குத் தயாராக இருக்கும் உணவுகளைக் கொண்டு செல்ல மலேசியா ஏர்லைன்ஸ் உடனடி தடை விதித்துள்ளது

உடனடியாக அமலுக்கு வரும் வகையில் அனைத்து மலேசியன் ஏர்லைன்ஸ் விமானங்களிலும் சுய-சூடாக்கும் உணவுகள் அல்லது உண்ணத் தயாராக இருக்கும் உணவுகளுக்கு இப்போது தடை விதித்துள்ளது.

மலேசியா ஏர்லைன்ஸ் அவர்களின் இணையதளத்தில் ஒரு செய்தியில், பயணிகள் மற்றும் பணியாளர்கள் இருவரும் பாதுகாப்பு காரணங்களுக்காக தங்கள் சரிபார்க்கப்பட்ட அல்லது கேபின் சாமான்களில் அத்தகைய உணவை எடுத்துச் செல்ல அனுமதிக்கப்படுவதில்லை என்று கூறியது.

இந்த உணவுப் பொதிகளில் மெக்னீசியம் தூள், இரும்புத் தூள், சுயமாக எரியும் திட கார்பன் அல்லது அரிக்கும் கால்சியம் ஆக்சைடு போன்ற ஆபத்தான பொருட்கள் உள்ளன. அவை தண்ணீருடன் தொடர்பு கொள்ளும்போது எரியக்கூடிய வாயுவை வெளியிடுகின்றன என்று அது கூறியது. மலேசியன் ஏர்லைன்ஸ் அதன் பயணிகள் மற்றும் பணியாளர்களின் பாதுகாப்பு மற்றும் வசதிக்கு அதிக முன்னுரிமை அளிக்கப்படுகிறது என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here