14 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த 15 வயது சிறுவன் கைது

அம்பாங்கில் தனது 14 வயது காதலியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக 15 வயது சிறுவன் கைது செய்யப்பட்டான். சந்தேக நபர் கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் பாண்டன் இண்டாவில் பாதிக்கப்பட்டவரை சந்தித்ததாக அம்பாங் OCPD முகமட் ஃபரூக் எஷாக் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்ட சிறுமியை இரண்டு முறை கற்பழித்ததாக நம்பப்படுகிறது. பிப்ரவரி 13 அன்று, பாதிக்கப்பட்டவரின் தாயார் பாதிக்கப்பட்டவர் கர்ப்பமாக இருப்பதைக் கண்டுபிடித்தார்  என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை (பிப். 18) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர் வியாழக்கிழமை (பிப்ரவரி 17) பாண்டான் இண்டாவில் தடுத்து வைக்கப்பட்டதாக ஏசிபி முகமட் பாரூக் தெரிவித்தார். சந்தேக நபர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 20) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்படுவார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here