பிஎம்டபிள்யூ கார் பள்ளத்தில் வழுக்கி விழுந்ததில் ஓட்டுநர் சம்பவ இடத்திலேயே பலி

குவாந்தானில் ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு 11.20 மணியளவில், தானா பூத்தே யு-மைல் 3 ரவுண்டானாவுக்கு அருகில் ஜாலான் குவாந்தன்-மாரானில் ஒகார் சறுக்கியதாக நம்பப்பட்டதில் ஒரு மெக்கானிக் இறந்தார். குவாந்தான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் உதவி ஆணையர் வான் முகமட் ஜஹாரி வான் புசு இங்குள்ள கம்போங் படாங் 1-ஐச் சேர்ந்த முகமட் கைரோல் அமன் முகமட் நசிம் 32, தலையில் பலத்த காயம் அடைந்து சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

அவர் கூறுகையில் முதற்கட்ட விசாரணையில், ஓட்டுநரின் கவனக்குறைவால் கார் கட்டுப்பாட்டை இழந்ததால், சாலையின் இடது பக்கம் விபத்து ஏற்பட்டதாகக் கண்டறியப்பட்டது. பாதிக்கப்பட்டவர் ஓட்டிச் சென்ற வாகனம் பள்ளத்தில் நுழைந்தது புரிகிறது. விபத்தின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவரின் கார் பலத்த சேதமடைந்தது மற்றும் வாகனத்தின் உடல் முழுவதும் நசுக்கப்பட்டது.

சம்பவத்தின் போது சாலையின் நிலை சமதளமாகவும் நேராகவும் மூன்று வழி ஒருவழிச் சாலை அமைப்புடன் ஒரு நடைபாதையைக் கொண்டிருந்தது. வானிலை நிலையும் நன்றாக உள்ளது மற்றும் சாலையின் மேற்பரப்பு வறண்டு உள்ளது.

வான் முகமட் ஜஹாரி கூறுகையில் இறந்தவர் தடயவியல் துறை, தெங்கு அம்புவான் அப்சான் மருத்துவமனை (HTAA) க்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக தெரிவித்தார். COVID-19 ஸ்மியர் சோதனையின் முடிவுகள் கிடைத்த பிறகு பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்கு உட்படுத்தப்படும் என்று அவர் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41 (1)ன் கீழ் விபத்து வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here