மாற்றாந்தாயை கொலை செய்தததாக வேலையில்லாத ஆடவர் மீது குற்றச்சாட்டு

குவா மூசாங், ஜெரெக் கம்போங் பத்து மச்சாங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் கடந்த வாரம்  தனது மாற்றாந்தாய் கொல்லப்பட்ட குற்றச்சாட்டின் பேரில் வேலையில்லாத ஆடவர் மீது குவா மூசாங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டார். குற்றம் சாட்டப்பட்ட அப்துல் அஜிஸ் அப்துல்லா 33, நீதிபதி தெங்கு ஷாரிஜாம் துவான் லா முன், தன் மீதான குற்றச்சாட்டை மொழிபெயர்ப்பாளரால் வாசிக்கப்பட்ட பிறகு தலையசைத்தார்.

பிப்ரவரி 16 ஆம் தேதி பிற்பகல் 3.30 முதல் 4.30 மணி வரை இங்குள்ள கம்போங் பத்து மச்சாங்கில் உள்ள அவரது வீட்டில் உள்ள அறையில் இந்தக் குற்றம் நடந்துள்ளது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டவுடன் கட்டாய மரண தண்டனையை வழங்குகிறது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பில் வழக்கறிஞர் ஆஜராகாத நிலையில், அரசுத் தரப்பு துணை வழக்கறிஞர் அஸ்மா சே வான் வழக்குத் தொடர்ந்தார். ரசாயன அறிக்கை மற்றும் பிரேத பரிசோதனை முடிவுகளுக்காக காத்திருக்கும் வழக்கை ஏப்ரல் 21ஆம் தேதிக்கு மீண்டும் விசாரிக்க நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here