வாடகை செலுத்தவில்லை – ஆனால் உரிமையாளரிடம் ஆக்ரோஷமாக நடந்து கொண்ட ஆடவர் கைது

அம்பாங் ஜெயாவில் மாத வாடகை RM600 செலுத்தாததால் உரிமையாளர்  சாவியை மாற்றியதால் வாடகை அறைக்குள் நுழைய முடியாத்தால்  இங்குள்ள ஜாலான் பாண்டான் இண்டாவில், ஒரு நபர் வெறித்தனமாகச் சென்று வாடகை வசூலிப்பாளரின் முகத்தில் குத்தினார்.  எவ்வாறாயினும், கடந்த செவ்வாய்கிழமை 37 வயதுடைய வங்கி ஒன்றில் பாதுகாவலராக பணிபுரிந்த சந்தேகநபர் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டார்.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் கூறுகையில் மாலை 5.30 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில் பாதிக்கப்பட்ட 26 வயது இளைஞருக்கு ஒரு அழைப்பு வந்தது, சந்தேக நபர் கோபத்துடன் அலுவலகத்திற்கு வந்ததாகத் தெரிவித்தார்.

அவரது கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் வந்து பேச விரும்பினார். ஆனால் சந்தேக நபர் தொடர்ந்து அவரைத் திட்டி முகத்தில் குத்தினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் இடது கன்னத்தில் காயங்கள் மற்றும் அவரது கண்களுக்குக் கீழே காயங்கள் மற்றும் வீங்கிய விரல்கள் இருந்தன. பின்னர் அவர் அம்பாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றார்.

மாதாந்திர அறை வாடகை RM600 செலுத்தாததால் பாதிக்கப்பட்டவர் சந்தேக நபரின் வாடகை அறையின் சாவியை மாற்றியதே இந்தச் சம்பவத்திற்குக் காரணம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். அதனைத் தொடர்ந்து மறுநாள் காலை 9.45 மணியளவில் சந்தேக நபரை பாண்டன் இந்தாவில் வைத்து போலீஸ் குழு கைது செய்ததாக மொஹமட் பாரூக் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர் போதைப்பொருள் எதிர்மறையானவர் மற்றும் குற்றவியல் பதிவு எதுவும் இல்லை. அவர் நாளை வரை மூன்று நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டார். சந்தேகநபர் மீது நாளை அம்பாங் நீதிமன்றத்தில் குற்றவியல் சட்டத்தின் 323 பிரிவு மற்றும் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 506 இன் படி குற்றம் சாட்டப்படுவார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here