டிரெய்லர் மீது கார் மோதியதில் இரண்டு APM உறுப்பினர்கள் பலி, ஒருவர் படுகாயம்

குவாந்தான், பிப்ரவரி 25 :

நேற்று மாரான் கிழக்கு கடற்கரை நெடுஞ்சாலை (LPT 1) இன் 142.8 ஆவது கிலோமீட்டரில், டிரெய்லரின் பின்புறத்தில் கார் மோதியதில் இரண்டு குடிமைத் தற்காப்புப் படை (APM) வீரர்கள் உயிரிழந்தனர், மற்றொருவர் படுகாயமடைந்தார் .

நேற்று நண்பகல் 2.55 மணியளவில் நடந்த விபத்தில், புரோட்டான் வீரா கார் ஓட்டுநர் முஹமட் நூர் இசுடின் முகமது ரஸாலி, 21, மற்றும் முன் இருக்கையில் பயணித்த சித்தி ஃபைரூஸ் அத்னான், 28, ஆகியோர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாக மாரான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் நூர்ஜாம்ரி அப்தூள் ரஹ்மான் தெரிவித்தார்.

இந்த விபத்தில் பின்னால் அமர்ந்திருந்த நூருலைன் ஜுல்ஃபர்ட்லியானா மாட் தாவூட், 34, என்பவர் முகத்தில் பலத்த காயம் அடைந்து, சிகிச்சைக்காக தெமெர்லோவில் உள்ள சுல்தான் ஹாஜி அஹ்மட் ஷா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

நூர் இசுடின் மற்றும் நூருலைன் ஆகியோர் பெக்கானில் உள்ளனர், அதே சமயம் சித்தி ஃபைரூஸ் மெந்தாகாப், தெமெர்லோவைச் சேர்ந்தவர்கள் என்றும் அவர்கள் அனைவரும் பெக்கானில் பணியாற்றி வருகின்றனர் என்றார்.

“புரோட்டான் வீரா கார் கட்டுப்பாட்டை இழந்து, மெதுவான பாதையில் இருந்த டிரெய்லரின் பின்புறத்தில் மோதியதால், காரின் முன்பகுதி மோசமாக நசுக்கப்பட்டதால் இந்த விபத்து நிகழ்ந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

“பாதிக்கப்பட்டவர்கள் பெக்கானில் இருந்து தெமெர்லோவிற்கு ஒரு நண்பரின் பிறந்தநாள் விழாவில் கலந்து கொள்ளச் சென்று கொண்டிருந்தபோது இந்த விபத்து ஏற்பட்டுள்ளது ,” என்று நூர்ஜாம்ரி கூறினார்.

இந்த விபத்தில் டிரெய்லர் ஓட்டுநர் ஜாம்ரி இட்ரிஸ், 54, காயமடையவில்லை.

பாதிக்கப்பட்டவர்களின் உடல்கள் பிரேத பரிசோதனைக்காக ஜெங்கா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டன. மேலும் சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here