வீட்டு உதவியாளரை பெற முகவரால் 9,000 வெள்ளியை ஏமாந்த மாது போலீசில் புகார்

ஜார்ஜ் டவுன், வீட்டில் ஒரு வெளிநாட்டு உதவியாளர் இருக்க வேண்டும் என்று ஆசைப்பட்ட ஒரு இல்லத்தரசி ஒரு வெளிநாட்டு பணிப்பெண் முகவரால் RM9,000 மோசடி செய்யப்பட்டார். 56 வயதான Pauline Ooi, கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் 14 ஆம் தேதி உதவியாளரின் சேவைகளைப் பெறுவதற்காக முகவருக்கு முதலில் RM10,000 கொடுத்ததாகக் கூறினார்.

ஒரு நண்பர் மூலம் நான் அவளைப் பற்றி தெரிந்துகொண்டேன். ஒரே நாளில் அவளது வங்கிக் கணக்கில் இரண்டு முறை ரிம5,000 என இரண்டு வங்கிப் பரிவர்த்தனைகளைச் செய்தேன். ஆனால் இரண்டு வாரங்களுக்குப் பிறகு, வெளிநாட்டு உதவியாளர் வாக்குறுதியளித்தபடி வரவில்லை.

எல்லை மூடல் காரணமாக வெளிநாட்டு உதவியாளர்கள் இன்னும் வர முடியாது என்பதை அறிந்த பிறகு நான் ஏமாற்றப்பட்டேன் என்று நான் நம்பினேன் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். பணத்தைத் திரும்பப் பெறுவதற்காக ஏஜென்ட்டை அழைத்ததாகவும், RM1,000 திரும்பப் பெற்றதாகவும் ஓய் கூறினார்.

ஜனவரி 29 அன்று தஞ்சோங் டோகாங் காவல்நிலையத்தில் காவல்நிலையத்தில் புகார் அளித்தபோது, ​​தான் மட்டும் பாதிக்கப்பட்டவள் அல்ல என்று ஒரு போலீஸ் அதிகாரி தன்னிடம் கூறியதாக ஓய் கூறினார். வீட்டு உதவியாளர்கள் தேவைப்படும் மற்றவர்கள் ஒருவரைப் பெறுவதற்கான தேடலில் மிகவும் விழிப்புடன் இருப்பார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று அவர் கூறினார். ஜார்ஜ் டவுன் OCPD Asst Comm Soffian Santong, போலீஸ் புகாரைப் பெற்றதை உறுதிப்படுத்தினார், விசாரணை நடந்து வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here