கோவிட் நோயாளிகளுடன் நெருங்கிய தொடர்பு? MySejahtera ஆபத்து நிலையை மஞ்சளாக மாற்றாது

MySejahtera செயலி இனி ஒரு நபரின் சாதாரண தொடர்பு நிலையை மஞ்சள் நிறமாக மாற்றாது என்று சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் கூறுகிறார்.ஒரு டுவீட்டில், கைரி இன்று முதல் கோவிட் -19 நோயாளிகள் பாதிக்கப்பட்டிருந்தால், பயனர்களுக்குத் தெரிவிக்க ஒரு அறிவிப்பு அனுப்பப்படும். முன்பு, MySJ ட்ரேஸ்/செக்-இன்கள், நீங்கள் ஒரு நேர்மறை வழக்குக்கு ஆளாகியிருப்பதைக் கண்டறிந்தபோது, ​​உங்கள் ஆபத்து நிலை சாதாரண தொடர்புக்கு (மஞ்சள்) மாறும்.

இன்று முதல், உங்கள் ஆபத்து நிலை இனி மாறாது. அதற்குப் பதிலாக அறிவிப்பைப் பெறுவீர்கள். உங்களுக்கு அறிகுறிகள் இருந்தால், தனிமைப்படுத்தி பரிசோதனை செய்யுங்கள்” என்று அவர் டுவீட் செய்துள்ளார்.

கைரி புதிய அறிவிப்பின் மாதிரியைப் பகிர்ந்துள்ளார். அதில் கூறப்பட்டுள்ளது: “MySejahtera தானியங்கி தொடர்புத் தடமறிதல் அமைப்பு உங்களை ஒரு சாதாரண தொடர்பு என அடையாளம் கண்டுள்ளது. அறிகுறிகள் தோன்றினால், சுய பரிசோதனை செய்து கொள்ளுங்கள். நீங்கள் எந்தக் கட்டுப்பாடுகளுக்கும் உட்படுத்தப்படவில்லை, ஆனால் தயவு செய்து எல்லா நேரங்களிலும் SOPகளை கடைபிடியுங்கள். பாதுகாப்பாக இருங்கள்.

மூன்று தடுப்பூசி டோஸ்களைப் பெற்ற கோவிட் -19 நோயாளிகளின் அறிகுறியற்ற நெருங்கிய தொடர்புகள் இனி கட்டாய தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட வேண்டியதில்லை என்று கைரி அறிவித்த ஒரு வாரத்திற்குப் பிறகு சமீபத்திய வளர்ச்சி வந்துள்ளது. இந்த மாற்றம் இன்று முதல் அமலுக்கு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here