மனைவியை அடித்து உதைத்த கணவருக்கு சிறைத்தண்டனையுடன் கூடிய அபராதம்

செலாயாங் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தால் இன்று பாதுகாப்புக் காவலர் ஒருவருக்கு மூன்று மாதங்கள் சிறைத்தண்டனையும் 1,000 வெள்ளி அபராதமும் விதிக்கப்பட்டது. மனைவியை காயப்படுத்திய குற்றச்சாட்டில் எம்.துரை சிங்கம் (48) குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டதையடுத்து மாஜிஸ்திரேட் நூர் ஹபிசா ரஜூனி இந்த தண்டனையை வழங்கினார்.

மூன்று பிள்ளைகளின் தந்தை மார்ச் 2 அன்று கம்போங் சுங்கை பகாவ் ரவாங்கில் உள்ள தனது வீட்டில் தனது 42 வயது மனைவியை வேண்டுமென்றே காயப்படுத்தியதாக குற்றம் சாட்டப்பட்டார். அவர் மீது குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 323 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது அதிகபட்சமாக ஒரு வருடம் சிறைத்தண்டனை அல்லது RM2,000 அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

முன்னதாக, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்கு எதிராக ஒரு தடுப்புக் காவலை வழங்குமாறு அரசு துணை வழக்கறிஞர் கைருன்னிசாக் ஹஸ்னி நீதிமன்றத்தை வலியுறுத்தினார்.

தனக்காக வாதாட வழக்கறிஞர் இல்லை என்றும்  தனக்கு குறைந்த வருமானம் உள்ளதாலும் மூன்று குழந்தைகளை வளர்க்க வேண்டியதாலும் தனக்கு தண்டனை வழங்குமாறு துரை சிங்கம் கெஞ்சினார். வழக்கின் உண்மைகளின் அடிப்படையில் புகார்தாரர் (மனைவி) தனது கணவரிடம் வீட்டு வாடகை குறித்து கேட்டுள்ளார். அதற்கு முன்பு அந்த நபர் திடீரென கோபமடைந்து  மனைவியை தாக்கியுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here