சில்க் நெடுஞ்சாலையின் தடுப்பு சுவரில் மோதி கார் தீப்பிடித்தது – ஓட்டுநர் காயம்

காஜாங்கில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 6) சில்க் நெடுஞ்சாலையின் KM20 இல் டிரைவர் தனது காரை சாலை தடுப்பின் மீது மோதியதால் வாகனம் தீப்பிடித்தது. இந்த சம்பவம் அதிகாலை 1.30 மணியளவில் நடந்ததாக காஜாங் துணை OCPD சூப்ட் முகமட் நசீர் தராஹ்மன் தெரிவித்தார்.

29 வயதுடைய நபர் இரவு உணவருந்திவிட்டு செமனியை நோக்கி வீட்டிற்கு திரும்பிக் கொண்டிருந்தார். அப்பொழுது வலது பக்கத்திலிருந்து ஒரு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநரை  தவிர்க்க முயன்றார்.  இதனால் கார் சாலை தடுப்பின் மீது மோதியது என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பின்வரும் விபத்தின் விளைவாக கார் தீப்பிடித்தது மற்றும் கார் ஓட்டுநர் காயமடைந்தார். அவர் சிகிச்சைக்காக காஜாங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார். ஓட்டுநரின் கவனக்குறைவு ஏதேனும் உள்ளதா என்பதைத் தீர்மானிக்க நாங்கள் இன்னும் இந்த விஷயத்தை விசாரித்து வருகிறோம் என்று அவர் கூறினார். போதைப்பொருள் மற்றும் ஆல்கஹால் இருப்பதைக் கண்டறிய இரத்த மாதிரி எடுக்கப்பட்டது.

இந்த விவகாரத்தில் ஊகங்கள் வேண்டாம் என்று அனைவரையும் கேட்டுக்கொள்கிறோம். விரிவான விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here