ஜாலான் சிம்பாங் டுரியான் – சிம்பாங் பெலாங்கை வரையான சாலை வெள்ளத்தில் முழ்கியுள்ளது

ஜெலெபு, மார்ச் 6 :

நேற்று பெய்த கனமழைக்கு பிறகு ஒரு மீட்டர் வரை தண்ணீர் தேங்கியுள்ளதால், ஜாலான் சிம்பாங் டுரியான் முதல் சிம்பாங் பெலாங்கை வரை டுரியான் திப்புஸ் அருகே ஒரு கிலோமீட்டர் வரை அனைத்து வாகனங்களும் செல்ல முடியாத நிலை உள்ளது.

இருப்பினும், சிம்பாங் பெர்டாங் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் செயல்பாட்டுத் தளபதி முகமட் ஹஃபீஸ் இப்ராஹிம் கூறுகையில், இந்த நேரத்தில் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் யாரும் இதுவரை வெளியேற்றப்படவில்லை, மேலும் சுங்கை ரியாங் ஆற்றில் நீர் நிரம்பி வழிந்ததன் காரணமாக டுரியான் திப்புஸ் அருகேயுள்ள கிராமவாசிகளின் வீடுகளின் முற்றங்களில் நீர் தேங்கியுள்ளது.

மாலை 6.30 மணிக்கு குடியிருப்பாளர்களிடம் இருந்து புகாரைப் பெற்ற பிறகு, தீயணைப்புத் துறையினர் நிலைமையை தொடர்ந்து கண்காணித்து வருகின்றனர் என்றும், நிலைமை மோசமடைந்தால், குடியிருப்பாளர்களை தற்காலிக நிவாரண மையத்திற்கு வெளியேற்றுவது உட்பட தகுந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்றும் அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், பல வீடுகள் வெள்ளத்தில் மூழ்கிய போதிலும் பாதிக்கப்பட்டவர்கள் எவரும் வெளியேற்றப்படவில்லை என்று கம்போங் சுங்கை புலுவின் கிராம சமூக முகாமைத்துவ சபையின் (MPKK) தலைவர் முஸ்தகிம் முஹமட் தெரிவித்தார்.

அதுமட்டுமின்றி, குடியிருப்போர் வீட்டின் முற்றத்தில் மட்டும் தண்ணீர் தேங்கி நிற்கிறது.

நிலைமையை தொடர்ந்து கண்காணித்து வருகிறோம், மேலும் நிலைமை மோசமடைந்தால் அவற்றை சமாளிப்பதற்கு நாங்கள் தயாராக இருக்கிறோம் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here